Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
lại làm đc 30p rồi loading tiếp rồi
id cũ :))

id cũ loading lại rồi..vl thiệt

Cho hỏi mọi người làm soft nào mà load thế ? Mình làm bản update of XD cứ gõ được 3 - 4 phút là time out...Ko load nữa, chờ cả chục phút ko được, sợ phải out ra...:((

ai có soft nào ngon ko sao đánh đc 5 đến 6 phut là submit hết thế >< load rất nhanh mà đánh dc tí xiu à hixhixx

Đang load cũng khá tốt nha mọi người, cũng có cant sub nhưng ko đáng kể,nhiều nhất khoảng 20s thôi.VỊT TEO PIXPROFIT ID CŨ>3K. Phải đi học rồi.Hic:binhsua23:

sao zi trời, cả 3 site log vào đều ko đc, what's happening?:-s
mọi ng dg làm có làm đc ko? hiện tại web ko vào đc, 3 site luôn
Lại vào đc rồi.

Last edited by a moderator:
hịc loading 2p rồi mà chưa hết cho :((

---------- Post added at 01:04 PM ---------- Previous post was at 01:03 PM ----------

sp 19 xuống 15 rồi mà vẫn chưa load :(( điên mất thôi

Em cạp từ 12h đến 1h12 Load Tốt ko loading .... Có khi time out thì tầm 20s thôi:!........Load full mà chỉ mỗi tội Tốc em chậm thôi:D

Không hiểu sao mình cứ vào gõ được 3 - 4 phút là Time out hết lượt... Cả chục phút ko load...Tắt đi đăng nhập lại cũng cứ time out như thế, reset máy, reset mạng mà đăng nhập thử thì ra hình trên, 1 ID load còn tất cả time out, đều là ID >3k code, trước 14/2... Cả buổi sáng nay đều bị như thế...
Mạng Viettel, soft 23/3... Chán quá, thấy mọi người vẫn load mà...Hay là Pix nó ghét ID of e ak ? :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week