Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
Load ổn chứ không mượt lắm (XD, P&P, VNPT)

làm 1 lèo 3h 1 lúc nghỉ tay ăn cơm tắm rửa phát :|

toàn bộ id mới test dưới 3k nhé :| id cũ mới gì đó ko dám log nữa sợ time out @@ hic submit can't thỉnh thoảng ráng lê lết :binhsua04:

5Tin cạp cứ gọi là vãi lệ, ID cũ load cũng được nhưng vẫn dính time out.

Load ổn rồi nhé, nhưng buồn ngủ rồi, chúc ae cạp tốt nhé :binhsua79:

can co nét haizzz định thức mần cho đủ 3$ ,còn 1300code nữa,mà như vậy chắc ngồi chơi lun

Loading nhiều 1k2/1h (XD, P&P, VNPT)

Nhìn 5Tin mà tủi thân (gấp đôi mình), lê lết cũng không quá 20 wpm nữa :binhsua163:

làm 1 lèo 3h 1 lúc nghỉ tay ăn cơm tắm rửa phát :|

toàn bộ id mới test dưới 3k nhé :| id cũ mới gì đó ko dám log nữa sợ time out @@ hic submit can't thỉnh thoảng ráng lê lết :binhsua04:

Thằng cha 5Tin cũng hóng hớt MBC hả =))

tình hình thê thảm, id cũ log vào bị timeout tức thì, 3ser đều như thế.

4 id load tốt. Sever pixprofit. Sao các bạn bảo hiện timeout gì cơ sao mình thấy chả bao giờ mình hiện cả là sao nhỉ gõ vẫn tốt mà có khi còn tốt hơn trước, Hay tại group mình từ trước tới h làm ăn chân chính( chỉ gõ 2 từ) nên thế nhỉ. hehe

4 id load tốt. Sever pixprofit. Sao các bạn bảo hiện timeout gì cơ sao mình thấy chả bao giờ mình hiện cả là sao nhỉ gõ vẫn tốt mà có khi còn tốt hơn trước, Hay tại group mình từ trước tới h làm ăn chân chính( chỉ gõ 2 từ) nên thế nhỉ. hehe

show thử tấm hình lên xem

cứ gõ đc xíu thì lại cant connect.:binhsua75:
Dậy sớm mà cũng ko ăn thua:binhsua72:

điên quá, cant connect xong pause đợi cả chục phút mà ko hết submit để gõ nốt code còn lại, đánh phải out soft, sáng nay thê thảm. chưa gì đã thế này, nản:-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week