Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
show thử tấm hình lên xem
Load vẫn tốt mà, để tí về show cho vừa out ko biết bác cần hình nên ko chụp, mình thề là mấy cái nick của mình, gõ chả sao cả, chưa 1 lần thấy hiện time out là sao, hay tại mình dùng XD bản cũ với lại mình thấy dạo này load ngon mà.
Lưu ý: tất cả id của mình đều trên 3k mà hầu như toàn là 10k-90k thôi chả thấy phân biệt gì cả, rate vẫn 1$.
Mình đi học đã tí nữa về dình đúng thời điểm các bạn load chán nhất mình vào cap xem sao rồi show hình lên cho các bạn.Thân!

Load vẫn tốt mà, để tí về show cho vừa out ko biết bác cần hình nên ko chụp, mình thề là mấy cái nick của mình, gõ chả sao cả, chưa 1 lần thấy hiện time out là sao, hay tại mình dùng XD bản cũ với lại mình thấy dạo này load ngon mà.
Lưu ý: tất cả id của mình đều trên 3k mà hầu như toàn là 10k-90k thôi chả thấy phân biệt gì cả, rate vẫn 1$.
Mình đi học đã tí nữa về dình đúng thời điểm các bạn load chán nhất mình vào cap xem sao rồi show hình lên cho các bạn.Thân!
bạn dùng soft cũ là bản ngày bao nhiêu?
m làm hơn 1h, cứ log ra log vào, cant connect vs submit liên tục,mấy phút bị 1 lần, sau đơ luôn phải out soft, ko hiểu sao sáng nay lại load tệ vậy,

bạn dùng soft cũ là bản ngày bao nhiêu?
m làm hơn 1h, cứ log ra log vào, cant connect vs submit liên tục,mấy phút bị 1 lần, sau đơ luôn phải out soft, ko hiểu sao sáng nay lại load tệ vậy,

hehe dậy cho sớm nhé ds rùi hổng quýnh đc lun, tội nghiệp ds của ta kakaka:binhsua79:

sao em đánh vẫn cứ ầm ầm nhỉ... mà toàn ID cũ..

ai đánh ầm ầm thì show tầm hình lên đi cho a e lấy tinh thần nào?
log vô log ra thấy nản:(

---------- Post added at 07:29 AM ---------- Previous post was at 07:28 AM ----------

@kid_ch0c0latte: cười chi zậy :binhsua90:

cho xin tý tình hình buổi sáng nào

Tình hình đây, biết là cố quá sẽ có thể thành quá cố nhưng ko mà cố thì lỗ pà cố .... :binhsua76:

---------- Post added at 07:29 AM ---------- Previous post was at 07:28 AM ----------

@kid_ch0c0latte: cười chi zậy :binhsua90:

TÌnh thần đây AE. Mình gõ gần 30p mà có thấy gì đâu,P&P, VNPT, ID mới >4k code. gõ từ 7h50 đến 8h20

Last edited by a moderator:
pix dạo này chán nhỉ ....chuyển qua kolo thôi anh em:binhsua90:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo