Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
cái này mình vừa phát hiện nè . Là khi các cậu đăng nhập từ 3 acc trở xuống để làm việc trên pm captchapro của bác XD thì load ổn định ko bị loading toàn tập, nếu có bị vài phút là hết. còn làm từ 4 acc trở lên thì đánh vài phút là loading đứng hết tất cả các acc. chúc các bạn làm việc tốt

XD co soft mới không các bác sao em đánh được 20 phút bị uot thế mới chơi lại không biết tình hình các bác cho em biết mới:binhsua76:

XD co soft mới không các bác sao em đánh được 20 phút bị uot thế mới chơi lại không biết tình hình các bác cho em biết mới:binhsua76:

20 phút là good quá rồi bạn... chứ bình thường là 5 phút can't 1 lần đều đều ngày này qua tháng nọ nhé... :binhsua172:

Các pro cho hỏi khi mình gặp loại chữ như vầy thì đánh thế nào vd như STRENG small thì mình đánh chữ streng viết hoa hết luôn hay chỉ cần chữ S thôi. Về tình hình thì acc >3k load tốt lâu lâu cũng cà dựt tí coi như là nghỉ tay

Khó hiểu nhỉ nó load đúng 4code==>10code 1 ID là nó nốc ao ko hiểu tại sao nhỉ ??? ko hiểu soft hay do Pix vì mỗi lần uot ra vào lại là cạp đc tiếp như thế:(

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

danh 3 acc là ko bị j hết mình đánh vẫn còn loadinh mà hơi chậm

Bác bỏ ý kiến của bạn này:D.......3 ID cũng nốc ao nhé bác:D....Chỉ nốc ao ID cũ 3k code==> còn dưới và ID mới thì mình ko bik:D.......Loadingggggggggggggggggggg

Mình hên hay sao ấy nhỉ do đánh còn chậm nên log 5ID 3k+, sv Pixtyper code ra đều khoảng 5-10p loading 1 tí nhưng status ok, hôm nay có phần tốt hơn hôm qua tí

chỉ có acc dưới 3k code load nhé, nhưng cũng rất chậm, làm 20' chưa bị time out nhưng chậm, có thêm acc log vào thì gõ cũng tạm, để kiếm coi còn acc nào ít code nữa ko:-s. những acc trên 3k code log vào cũng chỉ gõ đc vài code là ngưng thôi. pixprofit.[url=http://www.upanh.com/cham_hon_rua_upanh/v/0rzb2s0edjv.htm][/URL]

chỉ có acc dưới 3k code load nhé, nhưng cũng rất chậm, làm 20' chưa bị time out nhưng chậm, có thêm acc log vào thì gõ cũng tạm, để kiếm coi còn acc nào ít code nữa ko:-s. những acc trên 3k code log vào cũng chỉ gõ đc vài code là ngưng thôi. pixprofit.

Trời Ạ=)) 5ID mà nó load Tốc ko tới 0=)) Chắc phải tìm Gruop mua thêm thôi=))......

27_03_12_02_18_10.jpgcó hình nè mạng viettelload 3 ID 3K

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week