Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
pixprofit . id cũ timeout 8p rồi:binhsua72:

sp từ 19 xuống từng này còn đứng im nữa hịc hịc
167be5412a20fabfe7587de097418342_42621768.nhchupmanhinh20120327205846.jpg

Last edited by a moderator:
ID cũ nhiều code lại load tiếp rồi nhé... FPT XD pixtyper

Last edited by a moderator:
4ids pri0 pixtyper và 3ids củ server pixprofit ,gõ ko kip nha moi người . XD soft VNPT .

bon chen khắp các topic về đây vẫn timeout :binhsua08:

tình hình chẳng khả quan tý nào

có ai gặp tình trạng id cũ nhiều code load tốt hơn ít code ko? mình log 8 cái, mà 4 cái nhiều code ra = 3/2 ít code. P&P, XD.

có ai gặp tình trạng id cũ nhiều code load tốt hơn ít code ko? mình log 8 cái, mà 4 cái nhiều code ra = 3/2 ít code. P&P, XD.

Mấy hôm nay toàn vậy mà yenly... id cũ >3k lúc nào load cũng gần gấp đôi ids dưới<3k hết...:binhsua75:

tối nay thức cạp sáng lấy tiền chơi *** đê,mà giờ load ko tốt haizzz,nhìu khi sub lâu kinh

tối nay thức cạp sáng lấy tiền chơi *** đê,mà giờ load ko tốt haizzz,nhìu khi sub lâu kinh
giống tôi...chuyển sang *** từ lúc capcha có biến cố...giờ cũng lĩnh đủ các thứ từ *** rôi...:binhsua90:
vừa log vào 2 acc loading toàn tập sợ quá out luôn vào diễn đàn thấy anh em cũng đang kêu

Tình hình pix đang load tốt nhé, ko có timeout ID cũ trên dưới 3000 code đều load mượt.
Lâu rồi mới thấy nó load tốt , chiến đi thôi anh em. pixtyper

ko biết phải do lựong mem nhiều quá hay sao mà nó cứ erro 500 hoài ta. những lúc bị vậy là time out + loading

Tình hình pix đang load tốt nhé, ko có timeout ID cũ trên dưới 3000 code đều load mượt.
Lâu rồi mới thấy nó load tốt , chiến đi thôi anh em. pixtyper

Bác cho em xin tấm hình xem nào:( Bác nói mượt mà timeout ko:( nếu từ mượt của bác là ko cạp đc thì Chuẩn đó kaka=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week