Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
truongduy911 :Today, 09:49 PM :
fallingrain Today, 09:50 PM : loading toàn tập mà bác ấy bảo mượt là sao nhỉ

Log vào nhiều timeout 4 phát

attachment.php

View attachment 8888

Các bác up tình hình Chú Ý Nhé:D.....Khi úp Nhớ ghi lại ID Cũ mới Trên Zưới 3k code:D.....Và Khi Muốn Up các bác phải cạp 1 ID trên 40 Code Vì khi log vào Có hiện Tượng Load tầm 20code Đổ lại nó Timeout:D.....Úp Mượt thì khi đang Load mượt các bác zừng lại vào Úp thì đc chứ load mượt xong bị timeout các bác bấm zừng Rồi báo Mượt thì tội Cho A-E Lắm:(:binhsua74:

nói năng cẩn thận nhé.......................
thế này thì có mượt ko hả: P&P, 3GVT

Bác này ko bik Pix khùng àhh tường Đợt nó Load chỉ tầm 20 Code 30 code 1 ID đổ lại là nó Tịt thôi mình bị hoài nè:| vì thế Load ổn 1 tí đã bác

Pix đã trở lại :">. Ông kia nói ko tin, vào gõ thử. Kết quả, gõ 10 phút, ko có 1 cái time out, cant, tam giac hay cái rì rì là lag hết. Gõ rất good. Có điều code dài ko ah :(. VNPT, XD, pixprofit, sp 22 7 id ^^. Hi vọng nó z hoài thì đỡ quá @@

m đg test pri, 7 con, load mượt nhé, mỏi tay quá, gõ xíu đã phải pause để nghỉ. mới đc 1/3 chặng đg.:D. p&p.

Mình gõ hơn 3h liên tục không pause nhưng vẫn được nghỉ nhờ những lần time out. Toàn ID cũ nhiều code. Vừa rồi time out phát nên nghỉ. FPT XD pixtyper.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week