Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
con mịa thằng pix này làm dc 15 phút thì lại đơ nhu cây cơ , mịa nó muốn làm gì thì ô cho mày làm đó , ô mệt với mày lắm rùi

Vẫn 1k/1h, đủ minpay (XD, P&P, VNPT)

anh em vô đây chem nào có thằng lợi dụng ban soft XD mà chưa dc xin phép ne.Không bit có ảnh huổng gì tói viêc loading ko.blog nay dc lập vao tháng 3.và tình trạng đó cung xuất hiện vao tháng 3.Nghi ngi lắm.Em nó đây http://captcha-software.blogspot.com/

anh em vô đây chem nào có thằng lợi dụng ban soft XD mà chưa dc xin phép ne.Không bit có ảnh huổng gì tói viêc loading ko.blog nay dc lập vao tháng 3.và tình trạng đó cung xuất hiện vao tháng 3.Nghi ngi lắm.Em nó đây http://captcha-software.blogspot.com/

sặc,tìm ở đâu ra vậy kill ?
Nó đem bán 1$ mới ghê chứ
Vậy là trog rum mình chứ đâu :|

Tình hình hồi trưa ngồi lướt web thì thấy có cái blog nói về captcha nên mới thấy.Ko bí nó bán cho nc ngoài thằng pix nó bit nó làm cho VN mình có tình trạng loading luôn qoa(ko cho log nhiu acc đó mà).Cái blog nay mới ra tháng 3 thì phải.Nó bán soft y chang soft XD luôn .Nào là pix 1khung-2khung,mega,c2c nửa.Chỉ khác với lick down thui.tui đang tìm thủ phạm từ số U với Z của nó
Vô chém sụp blog nó đi nào.Cho nó chừa.Bán ăn lời tới 0.5$.

Last edited by a moderator:
thằng này reseller giống mấy ông nội Asian đó mà, loading tại chính sách của tụi Pixprofix chứ nhỉ blog rank bé tí thì ảnh hưởng cái nỗi gì :binhsua79:

Last edited by a moderator:
ôi cái này mới đây, m xem ảnh nó quảng cáo có cái ảnh quen quá,kiểm tra lại hóa ra là ảnh của mình :-s, dễ là ng trong 4room lắm.hix

Tình hình hồi trưa ngồi lướt web thì thấy có cái blog nói về captcha nên mới thấy.Ko bí nó bán cho nc ngoài thằng pix nó bit nó làm cho VN mình có tình trạng loading luôn qoa(ko cho log nhiu acc đó mà).Cái blog nay mới ra tháng 3 thì phải.Nó bán soft y chang soft XD luôn .Nào là pix 1khung-2khung,mega,c2c nửa.Chỉ khác với lick down thui.tui đang tìm thủ phạm từ số U với Z của nó
Vô chém sụp blog nó đi nào.Cho nó chừa.Bán ăn lời tới 0.5$.

Bác này nói đúng, nói chung là chính mình làm mất miếng cơm of mình thôi...Bán thế thằng Pix nó biết nó chẳng cho Loading ID cũ trên 3k code hàng loạt...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week