Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
Thằng Pix nó muốn ăn Tiền từ ID mới tinh giá pri thôi....Chứ thử hỏi...nếu nó muốn tính giá 1$/1k code thì ko có chuyện gì cả...tại nó thĩ tính giá pri để nó ăn nhiều hơn:D....Nên làm khó các ID cũ và thôi....Còn về zụ soft nếu thằng Pix muốn giá 1$/1k code thì các bạn làm trên soft thì sẽ đạt hiệu quả nhiều Code hơn nó cũng lợi cần gì chặn soft hay cái gì đó:D...( 1 điều duy nhất=]] Nó Thix tính giá thấp mà ko tiện hạ đồng loạt nên tính giá pri :)) )

nhóc này nói đúng ghê ^^

VN ai chẳng bik Xuân Đức chắc nó bán cho tụi nước ngoài thôi. mà tụi pixprofit nó cũng biết có soft Asian với Xiao tụi này nổi tiếng hơn vì tụi nó ra trước mà chất thì hok bằng soft XD VN nói chung báo cho bác XD biết đế bác ấy tự giải quyết thôi cap cap chém gió đủ rồi :binhsua72:
bác phải bit soft asian nó nó mot cái máy chủ mình gửi cap về đó rùi nó gừi vể lại sever rất khó chặn(vì thế phải xài bản update bản củ xài ko dc).Còn của mình là add rất nhiu nến ko bit có may chũ hay ko(hình như la ko)=> soft tải trực típ từ server pix luôn.(chứng minh là bản củ hay update đều xài dc).Nếu thằng pix nó bít nó sẽ chặn dễ dang.
Giống PTC vây khi bật soft auto lick lên 1 có một câu hỏi dành cho mem VN tránh mem nước ngoài vô để trách nó chống ko cho soft hoat động.(Chỉ có ng Vn mình viết xó dấu thui).sr bác bao nha em ko làm loãng topic nữa

mỗi ngày càng tệ thêm mỗi phút càng tệ chút mỗi giây tệ thêm xíu

Capcha giờ chẳng còn như xưa nữa rồi,tự dưng thấy buồn thật !!!

ngày xưa làm hay bấy nhiêu giờ làm thấy chán bấy nhiêu

theo mình nghĩ nếu dùng soft asian (chung server) như bác nói => nó chung IP vậy nó chỉ cần chặn IP của server này là tụi xài Asian há mồm liền, còn mình xài soft XD mỗi người 1 IP nó chặn kiểu nào dc :)) ... nói chung hỏi mấy bác xài soft Asian xem có bị giống mình không là biết liền theo mình nghị là vậy

Theo mấy huynh làm ăn thì nó bảo là==> sâm phạm sở hửu chí tuệ há há=]]
sâm??? hải sâm, nhân sâm :binhsua07: nói chung là phần lớn đã sang mega, cứ reg thế này mình ko bit min pay rùi qua 3k code, đánh ko đc, sẽ reg típ nhưng có đủ $pay để rút ko mà có invi, vì thế nào, invi cũng cạn trước , xem như xong, mà nó ko load đc, ko ai cạp thì lấy j mà fb lại khách hàng nhỉ? .... ôi, ...

chán quá 33' rồi mà được có 500code

nó có đăng 1 ảnh ngày hôm kia (kiểm tra lại trong file capture là 24.3) mình chụp up bài, nên có lẽ là mới??? hy vọng là vậy. hix.

Thì tình trạng time out vs Loading cũng mới xảy ra mà Bác...

sâm??? hải sâm, nhân sâm :binhsua07: nói chung là phần lớn đã sang mega, cứ reg thế này mình ko bit min pay rùi qua 3k code, đánh ko đc, sẽ reg típ nhưng có đủ $pay để rút ko mà có invi, vì thế nào, invi cũng cạn trước , xem như xong, mà nó ko load đc, ko ai cạp thì lấy j mà fb lại khách hàng nhỉ? .... ôi, ...

Zù Muốn hay không 1 số ng cũng phải chấp nhận mà tiếp tục Cap thôi Chị ơi:(.....Như Kolo Đó:( 0.4==>0.5$ mà ng ta vẫn cạp...Chắc thằng Pix thấy thế nên Tính chơi giá Pri:(...ai cạp đc cạp ko đc thì die:((....nó tính hết rồi:(...Nó để tầm 1 2 tháng ko ổn thì khôi phục lại:(...Ổn thì nó tiếp tục làm thế:((

Capcha giờ chẳng còn như xưa nữa rồi,tự dưng thấy buồn thật !!!

lão bà lang thang h mí quay về chốn cũ mừ còn thuơng cạp nữa hỉ? hoài niêm quá i:binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week