Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
up phát lúc 9h11 phút sáng nào: 6 acc speed 16.5 nhé... P&P + VỊT TEO + cna't sub như mọi ngày nhé... id cũ <3k :binhsua76:

pa kím đc id cũ dưới 3k code, ôi mẹ ơi hàng hiếm, moi đâu ra za, trong nùi sịp seo ộp ấy hở:binhsua07:

@tamtuti:
còn ba nữa, hide dùm id đi, sáng nay toàn mơ màng ko :binhsua28:

id mới dưới 3k code đg load mượt lắm nhé, sv pixprofit, a e vào tranh thủ đi.

tức wa, 2 sv pixandpro và pixtyper thì load tốt id dưới 3k code nhưng tối ngày bị lỗi 500 ERROR
còn serve pixprofit ko bị lỗi 500 ERROR thì id dưới 3k code lúc load dc lúc ko load dc :((

a e kêu quá, up cho mọi ng có tinh thần làm, dg load tốt mà m phải out, id mới, dưới 3k code nhé. pixprofit.hhh.jpg

a e kêu quá, up cho mọi ng có tinh thần làm, dg load tốt mà m phải out, id mới, dưới 3k code nhé. pixprofit.View attachment 8820

vãi id mới toàn pri 0 với 1 :binhsua75:chắc u cũng bị bóc lột dữ ha 0.8$/ 1k caps trong suốt chặng đường dài mới được chừng đó :binhsua02:

Ôi thân phận kiếp nô lệ... :binhsua78:

sao các bác kêu là phân biệt ID (cụ thể là mức 3k code), xem hình sau, thậm chí ID mới cứng còn load ko tốt = ID cũ kìa

vnpt, p&p

một lúc load nhanh, một lúc load chậm, lúc lại ko load
cứ luân phiên nhau như thế, haizz...chả bik server bị cái j` nữa
ID pri 1

vãi id mới toàn pri 0 với 1 :binhsua75:chắc u cũng bị bóc lột dữ ha 0.8$/ 1k caps trong suốt chặng đường dài mới được chừng đó :binhsua02:

Ôi thân phận kiếp nô lệ... :binhsua78:

Ôi, cũng vãi bình thường thôi a bạn.=))=)) Test xong nó đã là 0, oánh lên 1, rồi lại xuống 0. Còn test, ban đầu ai chả bị bóc lột như nhau.:)).

2 ngày này không làm được gì cả :(( . Có bác nào gặp vấn đề ntn ko?
Cứ load chưa đc 10 phút là bị submit rồi đứng lun mặt dù có ID đang Waiting, sau đó không vào làm được tất cả ID trong group lun, phải chờ >30 phút mới vào lại đc. Đã thử Viettel, PFT , soft XD, asia đều như thế.
Vì thế vấn đề chỉ còn nằm ở group thôi. Em nghĩ chắc đây là cách ban group kiểu mới rồi :((

2 ngày này không làm được gì cả :(( . Có bác nào gặp vấn đề ntn ko?
Cứ load chưa đc 10 phút là bị submit rồi đứng lun mặt dù có ID đang Waiting, sau đó không vào làm được tất cả ID trong group lun, phải chờ >30 phút mới vào lại đc. Đã thử Viettel, PFT , soft XD, asia đều như thế.
Vì thế vấn đề chỉ còn nằm ở group thôi. Em nghĩ chắc đây là cách ban group kiểu mới rồi :((
Bác này ko update thông tin gì hết . ID cũ >3000 code làm kịch kim lắm . Tạo ID mới mà phang

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week