Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.
load gì chán zu trời,giống như bị táo bón ấy,mãi mới ra đc 1-2 code.PIXPROFIT ID mới<3k :binhsua76:

UPdate nào..9h40 pm. 8 acc mới nhé, vnpt, pixtyper.....

Ti Míc Ao:)).....ID Cũ 3k==> Die:))

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:09 PM ----------

Có ai Dùng Win7 mà cạp đc ID cũ trên 3k ko??

acc cũ >3k thì nên log tầm 2 id cho mỗi group chủ trở xuống vào ban sáng tầm 7 giờ trở đi và vào buổi tối hằng ngày nhé, nếu qua 11 giờ đêm đến 6 giờ sáng hôm sau thì seo cũng được :)

Cách của bạn hoanghung có vẻ được, mình log thêm 1 ID ở group khác >3k code vào cạp thì không thấy bị time out.
Sử dụng đa phần là ID cũ <3k code FPT XF nhưng mà load chậm.

Cách của bạn hoanghung có vẻ được, mình log thêm 1 ID ở group khác >3k code vào cạp thì không thấy bị time out.
Sử dụng đa phần là ID cũ <3k code FPT XF nhưng mà load chậm.

Mình đã thử rồi nhưng đến 1 số code nhất định nó vẫn timeout....Ví Zụ log 6ID vào 1 ID đc 20==>30 code Thì Log 3 ID vào thì 50-->60 Code 1 ID là timeout...Như là nó tính tổng số captcha trong soft đến 1 số nào đó là nó cho Die:((

Mình vừa pause rồi
Anh em ai làm mà thấy load thì úp hộ nhé
cố gỡ đc 3 $ thôi
:(
nản quá
capcha khủng hoảng thật rồi

Ah các bác cho em hỏi tý là :
ID cũ trước ngày 14/02 trên 3k code thì ban ngày toàn timeout ko gõ dc rồi ( cái này ai cũng biết )
Thế ID mới tạo sau ngày 14/02 trên 3k code thì ban ngày có gõ đc ko ?

sau 14/02 gõ qua 3K code là nó cho loading toàn tập nếu gõ ban ngày:binhsua38:

Mình đã thử rồi nhưng đến 1 số code nhất định nó vẫn timeout....Ví Zụ log 6ID vào 1 ID đc 20==>30 code Thì Log 3 ID vào thì 50-->60 Code 1 ID là timeout...Như là nó tính tổng số captcha trong soft đến 1 số nào đó là nó cho Die:((

Câu này chuẩn nè. mình cũng toàn bị trường hợp nvay

sau 14/02 gõ qua 3K code là nó cho loading toàn tập nếu gõ ban ngày:binhsua38:

bạn sai rồi, tôi thức đêm nó cũng time out, nó khóa gần như cả ngày, bắt chúng ta làm id rate thấp cho nó

bạn sai rồi, tôi thức đêm nó cũng time out, nó khóa gần như cả ngày, bắt chúng ta làm id rate thấp cho nó
tầm 1h đêm trờ đi thì 90% là load ổn bạn nhé. còn mà kô đc thì bạn thuộc dạng cá biệt đó :|
|

Cái này ko phải ngày nào cũng thế đâu Huynh...Có Ngày Thì 9h đêm nó load đến 7h sáng:D...Có khi Timeout cả ngày^^

Cái này ko phải ngày nào cũng thế đâu Huynh...Có Ngày Thì 9h đêm nó load đến 7h sáng:D...Có khi Timeout cả ngày^^

sáng nay ta thức 2h sáng time out có load gì đâu, biết vậy ngủ khỏe hơn,giờ này ma id vẫn time out miết, đói lun

sáng nay ta thức 2h sáng time out có load gì đâu, biết vậy ngủ khỏe hơn,giờ này ma id vẫn time out miết, đói lun

Tùy ngày thôi Huynh ơi ko phải ngày nào cũng thế...Có hôm 18h nó Load đến tận 6h sáng....Có hôm thì ngồi ngóng:((

Ti là ti mic ao:))...Nãn 11h rồi

đang load ngon bỗng dưng cant, tình hình rối quá

Àh Đúng rồi em gợi ý mấy Huynh phát:D....Log 1 ID cũ trên 3k vào web gõ thử nó có load ko dzạ Đánh thử qua nổi 200code ko^^ ( máy e vào web oánh nó Chậm quá ) ko thử đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week