Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.
Giờ ID Mới Dưới 3k là Load 24/24 luôn rồi chị:(...Ăn Thua nó Ko Load cái trên 3k:(( mới đau khổ:(

vậy ko có id <3k code thì chịu khó làm overnight đi e;));)), khoản này c chịu:binhsua32::binhsua41:

log id cũ dc 200code time out hết :(

ids mới đây, pixtyper, FPT

vậy ko có id <3k code thì chịu khó làm overnight đi e;));)), khoản này c chịu::binhsua37:binhsua41:

Hài Đêm qua nó cũng timeout cả đêm:((......Thằng Pix nó muốn quyết tâm hạ ID Cũ 3k rồi:((...( Ai Bik Soft QG nào dùng tốt ko chỉ em phát:D ) qua cạp QG thử:((

tình hình sao rùi anh em ? chứ còn tui làm có 10' là nó trơ mặt ra ko load nữa ah :|
mà hỏi cái, lúc nó loading , mình có nên đợi nó khi nào load ra chữ rùi làm típ ko , hay là out soft nghỉ ngơi ?

tinh hình là đội hình 1 thủ môn+2 hậu vệ <3kcode và 2 tiền đạo kì cựu >4k code vẫn nổ súng 200code mà chưa time out...k dám tung 1 tiền đạo nữa, sợ time out nữa kaka

vào làm thôi.bữa rày chẳng thích nói nhìu trong rum nữa,lặng lẽ cho bớt sóng gió trớt

pixandprofit.com thì load khá tốt 8acc kéo nổi 18 nhé.25phut không 1 lần timeout luôn.load good:binhsua45:
a/e ai làm thì làm.tớ mắt díp lại làm k đc.:binhsua46::binhsua46::binhsua46:

Tình hình là chỉ < 3k code load thôi nhé..load nhah.mà gõ hoài sớm muộn nó cũng lên trên 3k code thôi...phải làm chiến lược mới hayzzz...............di ngu thoi

Hix đến giờ này mà ID cũ vẫn time out là sao z nhỉ @@

Load mượt rồi đấy, haizz đến giờ này thì lại mệt :binhsua46:

mới thức ăn mì gói uống càe sữa xong sẽ chiến hehe, load tôt lắm hả???

đến tầm giờ này khi anh bùn ngủ đến,chiếc giường mời gọi thì mới chịu load tốt.nghỉ thì tiếc.thôi giải lao kiếm ly cafe rồi làm thêm tí nữa:binhsua31:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week