Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.
Load lúc nhanh lúc chậm. sorry hơi bi nhiều , làm 30p chưa thấy cant. Sv đầu tiên...:binhsua04:

id mới hả bác :m021: hay cũ <3kcodes :m021:, hay là... id mới kèm id cũ <3k kèm thêm 2 id cũ >3k codes :binhsua06:

nên kẹp chỉ 2 id cũ >3k codes thoai, ngược lại nóa loading... sau 3 phút hoặc 10 phút... pix là z ậy đóa, kẹp 2 id cũ >3k codes thì bt :):binhsua03:

Còn 7 id mới pri 0 cũng kha khá qua ngày hôm nay rồi test típ :binhsua01:

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

bác mô nói add từ 3id >3k codes trở lên mà gõ ổn định thì tui làm con bác đó luôn :)

chuẩn đấy bác, kẹp 2 ID cũ thôi >3K code load vô tư, AE cứ thế mà làm:binhsua04:

tềnh hềnh sao rồi vậy ae,id cũ cóa họat động hem hay là chỉ có id mới hoạt động vậy:binhsua10:

Kẹp mấy ids cũ vào có load, mà load chậm quáT_T. 18ids mỡi,2 ids cũ :|

Đang làm, đợi lát up hình nhé

Mình không hiểu tại sao trên 3k gõ được 5 code là time out sạch
:(
cái dưới 3k thì còn đc
Pixtyper
XD soft

Mình không hiểu tại sao trên 3k gõ được 5 code là time out sạch
cái dưới 3k thì còn đc
Pixtyper
XD soft

Và mình cũng chẳng hiểu sao có ids cũ lại load nhiều hơn cả ids mới T_T chả biết phải update thế nảo, hic

Các bạn ơi. Hôm qua mình reg nick trên web pixtyper.com nhưng k có mail kick hoạt về .. bây giờ phải làm sao đây. mất cả đống invi rồi. huhu :binhsua09:

lúc chậm log cho 15, 17 id vô, tự nhiên ào ạt một lúc nhanh, gõ ko kịp, lại log out dần dần ra:-s. Khó chiều:binhsua08::binhsua08::binhsua07:

Ai giúp mình với :((. làm sao giờ hả các bạn :((

Nobita thữ xem lại mail đi, phần spam nữa, có khi nó nắm ở đó. Cũng có khi nó chưa gửi mail cho mình. Mình lần chậm nhất là sau hơn 1h kể từ khi reg acc thì phải, còn như hôm trc reg xong là nhận đc hết mail của nó gửi về xác nhận mà.

load tốt hơn rồi các bác,

tiện cho mình hỏi luôn, sao mấy ids cũ lại load nhiều hơn cả ids mới vậy (3ids load nhiều code nhất đó)

thế mà log toàn ids cũ vào thì load đc tầm 100code là time out hết

pixtyper FPT, ids mới

load tốt hơn rồi các bác,

tiện cho mình hỏi luôn, sao mấy ids cũ lại load nhiều hơn cả ids mới vậy (3ids load nhiều code nhất đó)

thế mà log toàn ids cũ vào thì load đc tầm 100code là time out hết

pixtyper FPT, ids mới

cái này...gửi thư hỏi admin pix đi b;))=)). Giờ cứ id nào load thì log vô mà chiến thôi!
Tình hình topic ni ngày càng im ắng nhỉ:-?

pix máy ngày nay load cũng được mà...không đến nỗi nào...dù sao cũng quá tốt so với 1 tuần trước :binhsua06:

Các bạn ơi. Hôm qua mình reg nick trên web pixtyper.com nhưng k có mail kick hoạt về .. bây giờ phải làm sao đây. mất cả đống invi rồi. huhu :binhsua09:

reg o pixandprofit lúc reg thì vừa reg 5 cái đầu vừa vào mail nếu nó k gửi 1 cái thì ngừng tại mạng lag reg đc cả 5 thì hãy reg hàng loạt đỡ mất invite

tình hình mới nhất cho các bác đây: pixtyer + pixprofit, FPT

5ids cũ (5ids có balance cao nhất) load có vẻ nhanh vượt trội luôn :|, 2ids cuối cùng mới log đc nửa tiếng đã vượt mấy ids mỡi rồi :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week