Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.
Nick 5tin đâu mà dùng 4Tin hả bác??
Tình hình chán nhĩ!

Đang đi khám phá đảo hoang với anh robin rồi bác :p
đảm bảo cái vụ SORRY là pix bày trò để kéo pri chúng ta dễ hơn vì có kinh nghiệm rồi thì pri 0-1 dễ mà :| cứ để ý hôm nào mà ko có SORRY thì y như rằng pri kéo về 0-2 hết :| bữa nào mà có thì đừng có làm lạ pri > 3 :|

Đang đi khám phá đảo hoang với anh robin rồi bác :p
đảm bảo cái vụ SORRY là pix bày trò để kéo pri chúng ta dễ hơn vì có kinh nghiệm rồi thì pri 0-1 dễ mà :| cứ để ý hôm nào mà ko có SORRY thì y như rằng pri kéo về 0-2 hết :| bữa nào mà có thì đừng có làm lạ pri > 3 :|

CÁi này thì đúng rồi :)) nó đã diệt ID 3k là đủ hiểu những ID trên 3k thì rất khó tăng pri^^....Nên lên 3k rồi nó đâu load là đủ hiểu nó muốn hạ thấp rate .... nhưng nó ko tiện làm thẳng mà phải dùng chiêu thôi=))

uppppppppppppp ngày mới nào....vnpt pixtyper 8id mới

Híc đống ID mới mà 4 số 9 kia thì nản cạp quá.

ừ , dàn id 9 cạp nản chết :| ai mà cạp 1k code/h mà pri 9 thì buồn chết :| công sức chỉ còn 1 nửa gặp phải SÒ RÍ thì thua , ko ngóc đầu dậy nổi , gõ kiểu đó thì ngang = kolo rồi , à ko ,kolo đêm có lúc lên 0.5-0.8 =)) hơn chứ mà code lại dễ gõ nhanh hơn :))

cũ mới dưới 3k cũng timeout hết rùi. p&p, XD, 3GVT. Nản.

uppppppppppp.3 server 500 2 server rồi. đang gõ thấy cứ can't rồi lại OK ghê quá. out luôn.bà con nghỉ tay tẹo nhé.....
@chung_vtc: id cuối là id cũ đấy:D, pix nó ảo mà pri cứ thay đổi liên tục, 0 rồi 9.9 rồi xuống....:D

Hiện tượng lạ. Mở 6 em ID > 3K code lại time out. Out ra. log 4 em <3k và 3 em >3k thì gõ bon bon cả 7 em. Có ai giống mình ko @@

nghe nản nhỉ :D may hôm nay gắng đủ pay hịc hịc 1 tuần về quê chia tay mọi người chúc mọi người cap dc nhiều he ;) :binhsua119:

thoai nghỉ mệt tý đã,lát nếu còn sức thì chiến tiếp.Mệt với ang PIX khìn nhà này:binhsua153:

VNPT, XD, pixprofit, id cũ >3k code load cực tốt nhé. Full pri

gõ kẹp ID mới <3K code và thêm ID cũ >3K code nó load ầm ầm, làm đi nào AE :binhsua105:

gõ kẹp ID mới <3K code và thêm ID cũ >3K code nó load ầm ầm, làm đi nào AE :binhsua105:

nên kẹp chỉ 2 id cũ >3k codes thoai, ngược lại nóa loading... sau 3 phút hoặc 10 phút... pix là z ậy đóa, kẹp 2 id cũ >3k codes thì bt :):binhsua03:

Còn 7 id mới pri 0 cũng kha khá qua ngày hôm nay rồi test típ :binhsua01:

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

bác mô nói add từ 3id >3k codes trở lên mà gõ ổn định thì tui làm con bác đó luôn :)

Load lúc nhanh lúc chậm. sorry hơi bi nhiều , làm 30p chưa thấy cant. Sv đầu tiên...:binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week