Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
gõ đc 20p lại bị loading nhé PIXTYPER ID cũ 9-4.JPG

Thật sự là k bị can't, k bị time out gì luôn nhe...cùng k loading gì lun. Tất cả ID đều trên 3k code hết, ID trước ngày 14/2 nữa:binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Thật sự là k bị can't, k bị time out gì luôn nhe...cùng k loading gì lun. Tất cả ID đều trên 3k code hết, ID trước ngày 14/2 nữa:binhsua10::binhsua10::binhsua10:

ối trời qư... người đẹp thức khuya gúm.
UPDATE tình hình: tất cả cũ mới, nhỏ to, già trẻ .... load như pri 0 ngày xưa.

ối trời qư... người đẹp thức khuya gúm.
UPDATE tình hình: tất cả cũ mới, nhỏ to, già trẻ .... load như pri 0 ngày xưa.
Mìnn đi ngủ ngay đây. Mấy pác ở lại cạp vui vẻ nhá :binhsua01:

sao mình log vào là time out mãi nhỉ =='' loading +sub+can't connect

Nói thật là thấy mấy pác toàn là than time out, loading....mình thì k có bị. Chỉ là thỉnh thoảng nó có xuất hiện sorry gì gì đó + tam giác nhưng ít lắm
Ban đêm mà log 7 acc là gõ k kịp đấy... khó hiểu nhỉ :binhsua10:
Mình xài soft XD bản ngày 13-3 và đây là hình mình mới chụp lúc nãy àh

ai biết cách up link của bài viết vào chữ ký thì chỉ mình dùm, mún up cái link để nhờ mọi ng ủng hộ mà k biết up ..:binhsua09:

Mìnn đi ngủ ngay đây. Mấy pác ở lại cạp vui vẻ nhá :binhsua01:

Nói thật là thấy mấy pác toàn là than time out, loading.... thỉnh thoảng nó có xuất hiện sorry gì gì đó + tam giác nhưng ít lắm
Ban đêm mà log 7 acc là gõ k kịp đấy... khó hiểu nhỉ :binhsua10:
Mình xài soft XD bản ngày 13-3 và đây là hình mình mới chụp lúc nãy àh

mình log 6 con,sever pixtyper và pixand profit,nhưng chỉ gõ được vài chục code tổng cộng,và sub với loading lũ lượt :)
bà con ở lại cạp tốt nhé,đi ngủ sớm hôm nay bị nổi mụn òy :''>

ai biết cách up link của bài viết vào chữ ký thì chỉ mình dùm, mún up cái link để nhờ mọi ng ủng hộ mà k biết up ..

cái này dễ mà :D
nhưng forum tắt chức năng bbcode roài

Last edited by a moderator:
các bạn đừng làm bây giờ nhé,chờ nó reset tiền hãy làm.không là bị ban mất group oan mạng như mình:binhsua46:khốn kiếp thằng pix.ai có lòng tốt bán rẻ cho mình 1 group nhỏ gồm 5 id con không:binhsua45:

ôi ghê quá có bạn bị ban rùi kìa :(
thấy vắng tanh chắc ai cũng ngủ hết rùi quá
Có ai đang làm ko bị ban hem

các bạn đừng làm bây giờ nhé,chờ nó reset tiền hãy làm.không là bị ban mất group oan mạng như mình:binhsua46:khốn kiếp thằng pix.ai có lòng tốt bán rẻ cho mình 1 group nhỏ gồm 5 id con không:binhsua45:

M có nè bạn. GR gồm chủ GR tạo trước 14-2 và 5 ID con pri0. :D

Công nhận load rất tuyệt , nhưng những lần tuyệt như thế thì khi thức dậy đều là thảm họa. Hơn nữa nó chưa rs thấy ơn ớn dọc sống lưng rồi đó , giờ mà gõ thì $ lên như diều, load mựot kinh khủng. ..... Hey, pix ơi , tau thua mày.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom