Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
hahah tới h timeout toàn tập nhe.... Đy ngủ thôi..............

xác nhận thông tin bác này nhé ^^!!! Sub -> time out -> pause -> out soft -> shut down computer -> go to bed :binhsua08:

Load mượt nhé đâu có Sub và time out. Chỉ có cái là nhiều we're sorry quá thôi. VNPT soft XuanDuc. P&P

tình trạng là IP bi hạn chề rùi đang làm tư nhiên can't liên tuc mạng thì ổn định reset modem thì lại load như điên :m020:

xác nhận thông tin bác này nhé ^^!!! Sub -> time out -> pause -> out soft -> shut down computer -> go to bed :binhsua08:

lạ vậy, mình làm tiếp tới giờ vẫn chưa thấy gì. log thêm 1id mới vào thì thấy tỉ lệ load của id cũ nhiều hơn. có điều soft XD bản 23/3 thỉng thoảng có hiện tượng khi enter bị đơ mất 1-2s,rồi hình mới nhảy?

lạ vậy, mình làm tiếp tới giờ vẫn chưa thấy gì. log thêm 1id mới vào thì thấy tỉ lệ load của id cũ nhiều hơn. có điều soft XD bản 23/3 thỉng thoảng có hiện tượng khi enter bị đơ mất 1-2s,rồi hình mới nhảy?

Rút mạng ra cấm vào lại thử ik chị :D

face IP id >3k có load ko mọi người ? :binhsua12:

Chỉ còn chờ đợi bác XD update bản soft khắc phục tình trạng này thôi. Chúng ta cùng chờ nào :binhsua02:

trong tình trang này mình có chut kihn nghiệm ko bi time out nữa khi các bạn thấy can't và time out thi nên pause và reset modem sáng giờ mình bi time out 3 lần và đều làm ntn và ket quả id tren 3k code vẫn load đến giờ nha :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week