Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver37!!!)

Status
Not open for further replies.
xài mạng gì sv gì thế bác
cứ 20-30p time out 1 lần xong 15p sau mới log lại

xài mạng gì sv gì thế bác
cứ 20-30p time out 1 lần xong 15p sau mới log lại

các bác chờ làm gì reset moderm rồi vào gõ lại là xong ( chỉ áp dụng với timeout trên 15 phút nhé ) chứ 2 3 phút mà timeout có thay cái moderm khác luôn đấy :p

các bác chờ làm gì reset moderm rồi vào gõ lại là xong ( chỉ áp dụng với timeout trên 15 phút nhé ) chứ 2 3 phút mà timeout có thay cái moderm khác luôn đấy :p

Mới reset modem 5 lần nà trong vòng 25 phút vãi...
Mà nghe nói k cần reset modem cũng được nà.... chỉ cần thay đổi ip proxy rồi log vào sau đó nhả proxy ra và chạy lai ip cũ ...

---------- Post added at 04:18 AM ---------- Previous post was at 04:16 AM ----------

Cách thứ 2 để k bị timeout, log zo^ 2 id mới pri 0, rồi 3 id cũ >3k sau đó gõ, đến chừng 30-40 phút thì nhả 2 id mới đó ra và log thêm 1-3 id cũ >3k codes, rồi đâu sẽ vào đấy,se k bị timeout nữa.

Mới reset modem 5 lần nà trong vòng 25 phút vãi...
Mà nghe nói k cần reset modem cũng được nà.... chỉ cần thay đổi ip proxy rồi log vào sau đó nhả proxy ra và chạy lai ip cũ ...

---------- Post added at 04:18 AM ---------- Previous post was at 04:16 AM ----------

Cách thứ 2 để k bị timeout, log zo^ 2 id mới pri 0, rồi 3 id cũ >3k sau đó gõ, đến chừng 30-40 phút thì nhả 2 id mới đó ra và log thêm 1-3 id cũ >3k codes, rồi đâu sẽ vào đấy,se k bị timeout nữa.

nghe nói thế đã có ai test chưa bác
chắc chờ bác XD tích hợp change proxy vào soft mới quá
test id để mai làm đã hết id rồi mà invi cũng sắp hết :|

thức khuya nhiều để ngồi gõ nhỡ có ngã bệnh ra đây :)) tiền ngồi gõ ko đủ tiền viện đâu các bạn nhệ :))

hôm nay reset chậm nữa chứ. log vào 1 tí lại timeout sợ ăn ban thì toi công 1 ngày hix. Mà dùng mạng chung nữa mới mệt đang gõ tụi kia log id cũ vào và thế là...

thức khuya nhiều để ngồi gõ nhỡ có ngã bệnh ra đây :)) tiền ngồi gõ ko đủ tiền viện đâu các bạn nhệ :))

xem hộ e bác này cm lúc mấy giờ thế :D

10' lại time out .Càng ngày càng khó kiếm cơm nhỉ :(

2.86$ rồi ko cho gõ nốt luôn timeout rồi :binhsua04:

tình hình là bắt đầu hết kep dc ID >3k rui.nếu cú log ra log vô thay đổi IP có ngày ăn ban.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week