Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver37!!!)

Status
Not open for further replies.
mới vừa timeout hic, hết kiếm ăn dc rồi , nếu mà nó ban ip củ thì ban đừng có trừ tiền để khỏi timeout , từ từ huấn luyện mấy em mới ,đằng này lớn hơn 3k thì nó chặn , vậy phải tạo hoài ah`` hết invigation thì chắc vụt cái group lun

thằng pix nó xin lỗi anh em mình vì mấy bữa nay load chậm mà timeout nhiều đó ôi cơn mưa sorry

mới vừa timeout hic, hết kiếm ăn dc rồi , nếu mà nó ban ip củ thì ban đừng có trừ tiền để khỏi timeout , từ từ huấn luyện mấy em mới ,đằng này lớn hơn 3k thì nó chặn , vậy phải tạo hoài ah`` hết invigation thì chắc vụt cái group lun
ko bao gio hêt dc inv thi phải nó co 10 invet là hết 10 inv là ra thêm 10 invt khác nửa(trong trg hop là pri 0 nha)

Chủ nhật buồn nhỉ, tình hình nầy có nên gõ kô đây:binhsua09:

tạm nghỉ đi cha ơi đợi 7h vô lại koi có khá hơn ko haiz timeout acc 3k nửa rồi đó , tình hình này chắc bổ sung thêm cầu thủ dự bị nửa quá

mình log 5 mới 5 cũ vẫn load ào ào nè vnpt server pixtyer
4664f75724c92c54864d2b18dbc78733_43750733.1.bmp
[/url][/IMG]

Load chậm lắm nhé anh em, không tham-ao, không were sorry, sever pixpro, soft Weiwei...............

Last edited by a moderator:
bên mình FPT soft XD - 4 acc cũ >3k time out, 7 acc mới gõ đều đều nhưng có sorry cũng khá nhiều (chưa đạt mức nguy hiểm) :D:D. P&P

13 idd có 19 speed nè :binhsua04: :binhsua04: 3 acc tren 3k con nhiêu dưới hêt chậm kinh hồn :binhsua04:

sáng test pri lại rớt, buồn chẳng gõ nữa. hic, 12id mà vẫn chậm.

bên kia dự án kolo gì mà co 0.6 trên 1k pic vậy qua đây chiến tạo acc gõ sai pri 9 cũng gần 0.6 rồi nản với bọn captcha chữ thì ra chậm vại lol:binhsua122::binhsua72:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week