Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
Có ai thừa group cho mình mượn kiếm chút cháo với hic, group cuối cùng cũng bị cho lên thớt rùi, chẳng còn việc gì làm chán quá hic hic

Có ai thừa group cho mình mượn kiếm chút cháo với hic, group cuối cùng cũng bị cho lên thớt rùi, chẳng còn việc gì làm chán quá hic hic

Cho bác mượn để bác đem nó lên thớt luôn à ? nghe câu đầu có vẻ tội nghiệp. đọc tiếp câu kết nghe phản cảm ghê. Ko cho đâu

Cho bác mượn để bác đem nó lên thớt luôn à ? nghe câu đầu có vẻ tội nghiệp. đọc tiếp câu kết nghe phản cảm ghê. Ko cho đâu
Có gì phản cảm ở câu cuối ?

tình hinh 10h 45 mình bị time out ID > 3k code soft asian mạng FPT

Load chậm, id>3k time out chập chờn, sorry tam giác hơn 10 cái/h.

có khi nào pix nó nhân lên làm 3-4 dãy thay vì 2 dãy code ko ta=))=))lúc đó bà con chạy xô bỏ cạp hết :))

cũng có mấy lần nó ra code ảo lắm chứ : dsggag 344 iid9 thế đấy. 3,4 chứ hay dãy gì cũng chơi tuốt :))

cũng có mấy lần nó ra code ảo lắm chứ : dsggag 344 iid9 thế đấy. 3,4 chứ hay dãy gì cũng chơi tuốt :))

$ sẽ giảm nặng nề đấy=))=))

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

nó sẽ không làm thế vì nó biết bà con sẽ bỏ

chưa chắc.ko gì nói trước được :)
tình hình load tốt ko bà con

ID 3k sao rồi mọi người:binhsua85:

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:24 PM ----------

Àhh bà con góp ý có nên gõ 1 chữ ko ? thấy gõ 1 chữ tốc hơn 20 gõ 2 chữ lúc nào cũng 17:binhsua85:

ID 3k sao rồi mọi người:binhsua85:

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:24 PM ----------

Àhh bà con góp ý có nên gõ 1 chữ ko ? thấy gõ 1 chữ tốc hơn 20 gõ 2 chữ lúc nào cũng 17:binhsua85:
Id >3k đang time out. Nếu muốn trắng tay thì cứ tiếp tụcc gõ 1 chữ đi bạn. Đừng trách pix khùng điên ngen :)

$ sẽ giảm nặng nề đấy=))=))

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

chưa chắc.ko gì nói trước được :)
tình hình load tốt ko bà con

bà ni bỏ đi đâu chừ mới thấy nhỉ..... tưởng bỏ pix rồi chứ ;))

load tốt đó... ID cũ chiến đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week