Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.

2acc>3k,còn lại nhỏ hơn 3k typer,fpt 6Mb

Attachments

22.1 KB · Views: 12
Last edited by a moderator:
topic này ko còn cái khả tin nữa rồi , bạn nào muốn gõ log vào gõ đi, có bị ban biếc hay -$ gì đâu mà ko thử
nhiều người nói ko load ko load để hạn chế số người để họ gõ tốt hơn thôi.Nhiều lần vào thấy nói ko load, load chậm chứ mình log vào speed cũng 23~. tuy nhiên = hình ảnh thì 9 xác

topic này ko còn cái khả tin nữa rồi , bạn nào muốn gõ log vào gõ đi, có bị ban biếc hay -$ gì đâu mà ko thử
nhiều người nói ko load ko load để hạn chế số người để họ gõ tốt hơn thôi.Nhiều lần vào thấy nói ko load, load chậm chứ mình log vào speed cũng 23~. tuy nhiên = hình ảnh thì 9 xác
pix load bất thường mà bạn,nhất là vào buổi trưa.đang chậm mình pause lại đọc báo tí,5 phút sau vô lại thì vù vù timeout 10 luôn:)12 acc 22wpm

Bạn nói thế tội anh em update quá, thật tình mà nói thì 10 người vào topic này thì tới 9 đều vì muốn xem và update tình hình thôi, pix nó nhanh chận thất thường mà , thật ra làm gì có chuyện 1 vài người ko làm mà pix load nhanh lên được, những ý kiến thế này lần sau bạn nên tránh nhé ! :binhsua90:

Bạn ngix thế giới này vì mấy mem VN ko làm thì nó load nhanh hơn à. Suy nghĩ quá ích kỹ đó bạn à.

Bạn nói thế tội anh em update quá, thật tình mà nói thì 10 người vào topic này thì tới 9 đều vì muốn xem và update tình hình thôi, pix nó nhanh chận thất thường mà , thật ra làm gì có chuyện 1 vài người ko làm mà pix load nhanh lên được, những ý kiến thế này lần sau bạn nên tránh nhé ! :binhsua90:
chính xác , vào chỉ muỗn xem tình hinh thế nào . chứ cách nhau 5p là khác rồi + khác mạng nữa chứ .

Không biết các bác thế nào, timeout 1 phần là do mạng nữa , VNPT nhà mình dạo này chập chờn quá . Bật ping lên request time out liên tục

tình hình thế nào mọi ng? lâu nay ko làm ko biết pix dạo này thế nào luôn, ai update tình hình xem khả thi ko thì vô làm tí ko thì đi ngủ nào.

hình như các dự án captcha đang mở cuộc thi AI LOAD CHẬM NHẤT và pix là một tên tuổi trong làng captcha nên có lẽ nó cũng đã đặt một vé tham dự giải cho kỳ thi này. Mong là kỳ thi sớm kết thúc. và người nhận giải không phải là chàng pix nhà ta.

Last edited by a moderator:
tình hình thế nào mọi ng? lâu nay ko làm ko biết pix dạo này thế nào luôn, ai update tình hình xem khả thi ko thì vô làm tí ko thì đi ngủ nào.
14 acc , 3 >3k , full sp đó em
nhưng mà h này bùn ngủ , trừ hao , log 13 thoy

hôm nay làm không công bị baned mẹ 1 acc gõ trả nợ lại hết xui thật :binhsua72:

hình như các dự án captcha đang mở cuộc thi AI LOAD CHẬM NHẤT và pix là một tên tuổi trong làng captcha nên có lẽ nó cũng đã đặt một vé tham dự giải cho kỳ thi này. Mong là kỳ thi sớm kết thúc. và người nhận giải không phải là chàng pix nhà ta.

haha bác này vui tính thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week