Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
mún **** thằng pixx này quá xxxxxxx time out hoài .........................

có ai biết rõ 1 ngày bị time out bao nhiêu lần thì baned không mình làm thử trên soft XD thì thấy time out hoài soft asian làm ngon thì đang lỗi ko làm được huhu sợ soft xd quá

có ai biết rõ 1 ngày bị time out bao nhiêu lần thì baned không mình làm thử trên soft XD thì thấy time out hoài soft asian làm ngon thì đang lỗi ko làm được huhu sợ soft xd quá

time out mà không load nữa thì pause đợi mất hết dấu tích đi rồi out soft là được!
còn time out mà 1 lúc load tiếp thì cậu pause lại đợi mất hết dấu tích đi rồi play lại gõ tiếp là không sao đâu!

ko bị band đâu bạn đừng lo mình time out hoài có bị gì đâu, pix chỉ chặn id thôi, còn mega thì khi time out hoài sẽ kick, tình hình la time out hết ráo bó tay pix cáo già thật.

kiếm dx 4$ là duox rồi tui mới duox 1$ nè mới dậy đánh cũng time out hiểm thật, tình hình sao roi mấy pro ơi

đã hết timeout rồi đang load nhưng mà ko biết được bao lâu đây nửa
tình hình này chắc ko lâu đâu mấy bạn ơi ko lẻ nó áp dụng hình thức này hoài sao nó ko đổi móc 10k cho dể thở mà 3k
có ai so sánh sự khác biệt giửa ID cũ từ 3k ---> và ID mới từ 0 ----> 3k , vẩn 1 hình 1 code sao lại có sự khác biệt vd đánh 100 code thì ID củ là 3100 ID mới là 100 .. pó tay thằng này rồi nó thích thì chiều thioi :binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43:

Mưa sorry đang rơi mọi người cẩn thận kẻo ướt nhé. 40 cái cho 1h30', load ổn.

Mưa sorry đang rơi mọi người cẩn thận kẻo ướt nhé. 40 cái cho 1h30', load ổn.

Kệ nó đi - giờ đang load ngon không làm thì đợi lúc nào nữa ae

---------- Post added at 07:39 AM ---------- Previous post was at 07:22 AM ----------

chậm rồi nhé
AE tranh thủ không chúc rùa bò là nghĩ làm

sao Kep ID>3k mà no củng time out nhi

tình hình là con rùa pix lúc 8 h gặp dc con rùa pix vợ=> tui nó dừng lại nói chuyện tâm tình.châm da man
Mấy anh chi cho hỏi nó load chậm tới cở ID nó tự pause lại luôn acc có bi gì không?
đang test acc ma nó ko thèm ra code cho test luôn gõ xong 30 code đứng hình

mấy anh pro cho hoi pix load chậm vậy có nên test acc ko.hay test ban đêm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq