Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
Các bác giải thích giùm e cái vấn đề này nha!
groups pix của em tự nhiên lòy đâu ra 2 cái id lạ quắc? Mà code invite em ko có cho ai? ID chủ cũng làm gì có ai đăng nhập được? Mà sao ngủ giấc sáng dzậy log ID chủ thỳ phát hiện 2 Id con lạ!
[email protected]
[email protected]

Liệu code Invite có thể bị người ta mò không?
View attachment 9966
chắc ai đó nhầm lẫn j đó bạn , chứ sao mà mò ra invite dc :)) group này bạn đi mua pk ? Có thể ngta ghi invite ra giấy để mai mốt test , sau khi bán cho bạn quên xóa đi , rồi sử dụng nhầm :m009:
hum nay id đồng loạt lên 3k cả rồi mà còn hơn 1kcode mới thêm invite :m195:
20acc tương đối rùa

chắc ai đó nhầm lẫn j đó bạn , chứ sao mà mò ra invite dc :)) group này bạn đi mua pk ? Có thể ngta ghi invite ra giấy để mai mốt test , sau khi bán cho bạn quên xóa đi , rồi sử dụng nhầm :m009:
hum nay id đồng loạt lên 3k cả rồi mà còn hơn 1kcode mới thêm invite :m195:
20acc tương đối rùa

Không Groups này của mình!! Nhầm lẫn kiểu này,chắc vài lần nữa là hết invite lun quá! Hu hu! Đúng là xui!:binhsua96:

Không Groups này của mình!! Nhầm lẫn kiểu này,chắc vài lần nữa là hết invite lun quá! Hu hu! Đúng là xui!:binhsua96:
hay em nhỏ nào trong nhà , hoặc bạn của bạn , biết pass lấy invi lập id mới nghịch chăng . Chứ chuyện mò invi của ng khác là ko thể! Mà sao tên id lại là dataentry , giống nick chị mình quá vậy :binhsua33:

19acc load full

hay em nhỏ nào trong nhà , hoặc bạn của bạn , biết pass lấy invi lập id mới nghịch chăng . Chứ chuyện mò invi của ng khác là ko thể! Mà sao tên id lại là dataentry , giống nick chị mình quá vậy :binhsua33:

19acc load full

Chuyện pass id chủ chắc không chuyện bị người người khác piết! CÒN CÁI tên "dataentry" thỳ tui cũng không piết ở xứ nào lun!

Chuyện pass id chủ chắc không chuyện bị người người khác piết! CÒN CÁI tên "dataentry" thỳ tui cũng không piết ở xứ nào lun!
pixprofit cho đi thi "những điều kỳ thú" được , nhiều chiện kì thú quá :))

26acc full

12 id mà vừa gõ vừa ngáp, vừa xem phim, ngoáy mũi, gãi ghẻ đủ kiểu mà hai tay vẫn còn rảnh :D

Các bác giải thích giùm e cái vấn đề này nha!
groups pix của em tự nhiên lòy đâu ra 2 cái id lạ quắc? Mà code invite em ko có cho ai? ID chủ cũng làm gì có ai đăng nhập được? Mà sao ngủ giấc sáng dzậy log ID chủ thỳ phát hiện 2 Id con lạ!
[email protected]
[email protected]

Liệu code Invite có thể bị người ta mò không?
View attachment 9966
hài nhỉ? Chuyện lạ nhưng có thật!

UP UP UP! pIX gõ riếc xin chág!

sao mọi người không hack ip mà làm :binhsua88:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626