Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
Thì bạn đóa nói củng đúng mà ,trẻ như chúng ta mới làm cạp chứ ''mấy bạn già'' mắt kèm nhèm ko go~ dc đâu :)) :D

Cái đó thì đúng, nhưng giờ trên mạng nhiều người thường lấy câu đó ra với mục đích miệt thị, coi khinh người khác nên mình không thích thôi. Với lại câu đó cũng không thích hợp lắm.

//Pix load lúc nhanh lúc chậm...

Miệt mài gõ, mỏi mỏi pause nghỉ tí, nhìn xuống dưới. hỡi ôi, 3 con >3k time out từ cái đời nào rồi mà ko biết, tuy nhiên vẫn thấy load tốt nhé, 13acc <3k. p&p. Có điều mấy e bị tăng pri gõ hoài ko có xuống:(

9D0CCF2A5FA2368E35F475F3B9D4B109.jpg.720.O.cache

Miệt mài gõ, mỏi mỏi pause nghỉ tí, nhìn xuống dưới. hỡi ôi, 3 con >3k time out từ cái đời nào rồi mà ko biết, tuy nhiên vẫn thấy load tốt nhé, 13acc <3k. p&p. Có điều mấy e bị tăng pri gõ hoài ko có xuống:(

mấy bữa nay gõ gặp mấy cái code màu cam toàn bị chèn 1 chữ --> nhìn ko ra toàn tăng pri hết :((

mấy bữa nay gõ gặp mấy cái code màu cam toàn bị chèn 1 chữ --> nhìn ko ra toàn tăng pri hết :((
có code dễ, có code khó nhìn, code ngắn cũng nhiều. code nào nhìn ko rõ bỏ qua chữ đó luôn...;))
13acc vẫn load tốt nhé. p&p. <3k hết..

chậm dần rồi :binhsua74:

chết rồi các acc mới chuẩn bị lên 3k rồi mà h chưa có invite làm sao h mọi người ơi help meeeee !!!1
Thức đêm cày ráng cho đạt đủ $ có inve...dimiss hết mấy acc ko dùng nữa.......

để cho nó đẹp có gì đâu dissmiss chi bác heee :binhsua96:
Thức đêm cày ráng cho đạt đủ $ có inve...dimiss hết mấy acc ko dùng nữa.......

chiến tốt nha bà con khi nhanh khi chậm anh em vào kiếm cơm kiếm chao đi :binhsua72:

Đang gõ thì 3ID > 3k time out, load lúc nhanh lúc chậm, vừa out ra lúc đang load chậm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week