Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
Qua giờ load nhanh lắm rồi! Như thế này thi quá khỏe! :binhsua85:
PS: Sẽ tuyển mem chiến id cũ của pix trong sắp tới và chỉ tuyển mem có kinh nghiệm! Số lượng tuyển là ko giới hạn! Giá 20k/1k code! A e muốn làm với mình thi add yh: vgroup_lamquangkiet nhé!
Hiện tại 7-8 id la đánh ko kịp nhé! :binhsua85:

chính thức từ bi h ( khác xa 5' trước ) : load dựt dựt như động kinh, ko đánh tốt hơn !:binhsua38:

---------- Post added at 06:59 PM ---------- Previous post was at 06:49 PM ----------

điều chỉnh: load vẫn bt, do mạng nhà mình bị động kinh, xl mọi ngừi :binhsua07:

chính thức từ bi h ( khác xa 5' trước ) : load dựt dựt như động kinh, ko đánh tốt hơn !:binhsua38:

---------- Post added at 06:59 PM ---------- Previous post was at 06:49 PM ----------

mạng nhà cu kid bị ta đánh sập rồi :binhsua146:

5acc<3 ,5acc>3 = 10 acc full speed nha

=> reply mắc cười quá =))=)), làm Huudung1989 có cơ hội "chém" bạn rồi kìa, canh cơ hội chém lại đi nào :p

P/S: load ổn với 7 acc, kẹp 1 tới 2 acc >3k thôi nhé !!

Còn nữa cho mình hỏi là bây h đánh bao nhiêu $ thì mới được invitation vậy :( mình được 12$ rồi mà chưa thấy động tỉnh gì :D

Last edited by a moderator:
15$ đầu tiên complete thì sẽ được thêm 10 invite, nếu không thì tham khảo bài a-z của bạn wingstar nhé

cho tớ hỏi? group of tớ có 10 invite, bây giờ xài hết thì sẽ có invite lại ko? và bao lâu thì có, cách tính như thế nào

---------- Post added at 09:49 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

acc trên 3k vẫn bị time out ta

cho tớ hỏi? group of tớ có 10 invite, bây giờ xài hết thì sẽ có invite lại ko? và bao lâu thì có, cách tính như thế nào

---------- Post added at 09:49 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

acc trên 3k vẫn bị time out ta
xem history paymen mà tính invi
15$ đầu được 10invi
về sau thì 30$ đuơc 10invi
đại lại như thế

Hum nay load dzầy là tốt lắm rồi! Tuyên dương tinh thần Pixprofit! Phải chi ngày nào cũng ầm ầm như hum nay!

load cũng tạm mà.................

11acc, 3>3k code, p&p, load ổn, cố thêm 1$ mà ko kịp, hn reset sớm quá:(.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week