Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.
sắp có bão to rồi ae

ai test thử id trước 14/2 chưa zị
id sau 14/2 là chết rồi đó , giá tiền cao nhất là 0.8 , đã test

sax, h đg load nhanh nên gõ toàn id cũ, 12id full speed rồi, ko biết tn cả. đg gõ cả gr chủ, nên cũng ko ktra gì đc. Ai chuột bạch vô gr pay out rồi gõ thử cái coi rồi báo tình hình cho a em cái nèo:-s:-s:-s

pri 4 thì 0,8 là đúng rồi LUKE ơi, có điều vài bạn vẫn ko bị nhảy pri 4, thì mấy id sau 14/2 hiện tại ko nhảy pri thì rate bao nhiêu ai biết ko
hay bây h toàn là 0,8
khóc thật luôn quá, pix chóa
ai thoát dc hả Lit , sớm muộn cũng đến phần thoy , id sau 14/2 0-1-2-3 sẽ lên 4 hết , mắc cười ở chỗ thằng pix quá thâm , pri 5-6-7-8-9 nó vẫn để nguyên ko cho về 4 để bóc lột nặng hơn =]]

pri 4 thì 0,8 là đúng rồi LUKE ơi, có điều vài bạn vẫn ko bị nhảy pri 4, thì mấy id sau 14/2 hiện tại ko nhảy pri thì rate bao nhiêu ai biết ko
hay bây h toàn là 0,8
khóc thật luôn quá, pix chóa
của mình pri 0,1 nhảy lên 4 thôi (id mới nhé, cũ thì lên hết rồi) còn pri 2 trở lên thì nguyên hiện trạng, cũng ko gõ nên cũng ko rõ rate h là như nào luôn

sax, h đg load nhanh nên gõ toàn id cũ, 12id full speed rồi, ko biết tn cả. đg gõ cả gr chủ, nên cũng ko ktra gì đc. Ai chuột bạch vô gr pay out rồi gõ thử cái coi rồi báo tình hình cho a em cái nèo:-s:-s:-s
out ra đi bà , test id trc 14/2 xem giá có đổi theo pri hem , tui lười quá , đang bận hóng =]]

tất cả id của mấy group của tui đều lên 4 hết, test mấy thằng trước 14.2 thì vẫn tính giá cũ, còn hên.

tui có một group có 2 id pri 7,8 vẫn giữ nguyên, 1 cái pri 0, còn lại là 4 hết. Quái lạ.

Quá đã luôn, ids mới khỏi sợ bị tăng pri nữa, chắc nó tính chơi giống mega đây mà :)) :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week