Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.
nếu khả năng load như ngày xưa thời 01 thì mọi người sẽ dần bỏ cheat thôi. gõ 1h hơn đc chừng 300~500code mà hồi hợp kinh điển

log 6 id vào đánh ngon trớn tới phút thứ 6 thì bắt đầu loading 3 id rồi 8 thì chỉ còn 1id chạy po tay, update soft mới nhất của XD

Pix đang xiết chặt chống cheaters thật rùi, gõ trên web 10 phút mà đến 5-6 cái hình bắt chọn chó mèo, tình hình này mà gõ trên soft được chắc timeout cả lũ
5-6 hình bắt chọn chó mèo?pix dog tưởng ai cũng dư hơi chơi game thú vật với nó hả trời

May Tram US-ZooM Pixprofit Ban Mien phi da~ update ngay 13-5-2012 day...Good Het Loi~ Roi

FREE 2 MONTH !!!!!- USE ANY EMAIL AND PASSWORD TO ACTIVE ME !!!!

US-ZooM Update 13-05-2012

——————————————————————————————————————————————————
:binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135:

FREE 2 MONTH !!!!!- USE ANY EMAIL AND PASSWORD TO ACTIVE ME !!!!

US-ZooM Update 13-05-2012

——————————————————————————————————————————————————
:binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135:

ai dùng soft này chưa. post ý kiến lên nào

ai dùng soft này chưa. post ý kiến lên nào
Mới dùng, log 3 acc sau 14/2 vào gõ thử, ko timeout ko loading (vì ko có cột trạng thái như soft XD nên ko thấy :D), sau khi gõ dc khoảng 7 phút thì bắt đầu đứng im và lần lượt các acc tự logout (chắc là người viết soft để chế độ tự thoát khi timeout)

AAAAAAAAAAAAAAA, ManU của tui mất chức vô địch trong 3p :(( :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Mới dùng, log 3 acc sau 14/2 vào gõ thử, ko timeout ko loading (vì ko có cột trạng thái như soft XD nên ko thấy :D), sau khi gõ dc khoảng 7 phút thì bắt đầu đứng im và lần lượt các acc tự logout (chắc là người viết soft để chế độ tự thoát khi timeout)

Soft này hạn chế 180s là logout hết mà

Đó là bản Free..Các bác dùng bất kỳ Email và Pass J để Active. Ko Active nên nó 2' là logout đúng rồi !!!
Em active rồi anh ạ, đâu có ngu dữ zậy đâu trời mà nói ko ai tin, đã nói là gõ dc tới 7 phút lựng có ai đọc ra ko vậy ?

Đang chiến web, 2 ID 2 Trình duyệt 2 Sv, 1h cũng 900 code :|, hy vọng bác xuân đức sẽ giúp mọi ng` wa cơn bão này ~

Tình hình mới nhất đây

4 ID mới , hình ra rất nhanh , không chó mèo , không sorry, không tam giác

đến tầm phút 15 thì 1 acc loading và không kết nối lại được ( cái này chắc do soft như timeout đợt trươc , lỗi này chắc bác XD sẽ fix )

Mạng FPT , sv pixandprofit

thà chậm mà load được như trước cho rồi,nhanh mà loading không ham nữaT_T

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq