Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
cái đệch, sao xài soft bị tam giác hoài còn web lại không bị? có ai bị giống mình không vậy :(( :((

ai cũng như thế thôi bạn nói lịch sự chút

chả hiểu sao chrome mềnh dùng nhiều lúc bấm số 1642345634 thì lại ra ăââăêôâôềêồ̉ kết quả ban ă id

giờ gõ soft được không mọi người hay web

Asian soft ko bị TAM giác.
load mượt và nó thông báo khi Bảng dogcat hiện ra nên dễ chuẩn bị tâm lý ^^.

ko có tam giác nhưng có hình tờ giấy trắng có dấu chéo đỏ ở giữa.
đi ngủ cho khỏe.soft asian không an toàn khoản chó mèo.và dùng xuân đức đã quen.gõ web buồn ngủ chết

Cạp Web 2 Trình Duyệt.......Load Full mọi hình Thức.......Có điều chử nhỏ qoá :(

chữ nhỏ thì ấn Ctril xong bấm + là nó to lên mà

---------- Post added at 04:29 AM ---------- Previous post was at 02:54 AM ----------

3 id soft XD mới load full ko tam giác cái nào thỉnh thoảng chó mèo

chữ nhỏ thì ấn Ctril xong bấm + là nó to lên mà

---------- Post added at 04:29 AM ---------- Previous post was at 02:54 AM ----------

3 id soft XD mới load full ko tam giác cái nào thỉnh thoảng chó mèo

hết tam giác bên soft rồi hả cậu
ai cho mình biết tình hình bên soft xđ đc k zạ để mình vào gõ @@

Xin phép Mod, cho VT thông báo khẩn:

Hiện vệ tinh Vinasat 2 của Việt Nam chuẩn bị phóng bằng tên lửa Ariane 5 tại bãi phóng Kourou (Guiana thuộc Pháp), mời anh em mở kênh VTV1 lên xem trực tiếp sự kiện trọng đại này ! thank !

xem video trực tiếp tại http://www.arianespace.tv/ để biết biểu đồ bay của vệ tinh

Last edited by a moderator:
soft mới up, 5id load mượt mà, ko tam giác. Chó mèo thi thoảng hiện 2 bảng 1 lúc nên chọn hơi vội:-s, p&p

soft mới up, 5id load mượt mà, ko tam giác. Chó mèo thi thoảng hiện 2 bảng 1 lúc nên chọn hơi vội:-s, p&p

load ngon chỉ có điều thỉnh thoảng gặp code lỗi, mất gần 1 khung hình, hoặc trắng hoàn toàn. Cái này chắc do pix rồi. Hoặc do sv nhận hình chậm? Có ai bị thế ko?

load ngon chỉ có điều thỉnh thoảng gặp code lỗi, mất gần 1 khung hình, hoặc trắng hoàn toàn. Cái này chắc do pix rồi. Hoặc do sv nhận hình chậm? Có ai bị thế ko?

ủa, ko, t cạp bt mà, code trắng ko gặp, code bị che 1 nửa phía dưới thì cũng có, nhưng ko nhiều, vẫn nhìn thấy đc.

5 em mà chiến đều tay ko thấy chậm, ko có thấy code nào trắng hoàn toàn gì nhé, dog/cat thì vẫn thế thôi tầm 2-3 phút 1 bảng !!!:binhsua162:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week