Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
mình gõ thường xuyên bị thế này (khung dưới):

nhưng vào id chủ ktra thì lại không có cái nào submit dontsee, error hoặc blank hết.

nhưng vào id chủ ktra thì lại không có cái nào submit dontsee, error hoặc blank hết.
mình thì hok bị như bạn :D.mình gõ bản 2khung :d

1 tiếng cạp trên soft mới không có vấn đề gì, có điều sáng nay cat-dog nhìu quá.

Đang gõ tự nhiên gặp hình trắng có dấu chéo màu đỏ liên tục. Sợ quá out soft lun. Chó mèo khoảng 11 con trong 45p. pixprofit, XD, 3GVT.

các bác cho em hỏi là lúc nó hiện bảng chó mèo thì ta chỉ chọn mèo không thôi còn chó ko chọn vì lúc xác nhận những ô nào ko chọn mèo thì soft sẽ tự động chọn chó đúng ko ah

load cực tốt tất cả các serve nhưng nhiều code dài với dính chùm khó đọc mọi người cẩn thận với cũng hơi bắt đầu nhiều chó mèo chạy rông rồi

Sao tam giác đầy ra thế này! :binhsua140:

---------- Post added at 07:36 AM ---------- Previous post was at 07:35 AM ----------

A e ai gõ bình thường thì đưa cái thông tin là gõ mạng nào soft gì cho a e biết tình hình nhé! :binhsua141:

các bác cho em hỏi là lúc nó hiện bảng chó mèo thì ta chỉ chọn mèo không thôi còn chó ko chọn vì lúc xác nhận những ô nào ko chọn mèo thì soft sẽ tự động chọn chó đúng ko ah

Bác cứ chọn đến khi nào không xuất hiện bảng chó mèo là được:binhsua146:

Sao tam giác đầy ra thế này! :binhsua140:

Bác này update soft chưa vậy, gõ tử sáng đến giở thỉng thoảng mới gặp tam giác nhé

Bác cứ chọn đến khi nào không xuất hiện bảng chó mèo là được:binhsua146:

Bác này update soft chưa vậy, gõ tử sáng đến giở thỉng thoảng mới gặp tam giác nhé
Ec' em hỏi đàng hoàng mà bác trả lời thế thì em biết làm thế nào đây , có bác nào biết trả lời giúp em phát nào

đây đây em bị giống bác này, số lượng ngang với tam giác lun. vào group kiểm tra thì thấy code chữ đàng hoàng, nhưng soft thì hiện code trống :(

---------- Post added at 07:43 AM ---------- Previous post was at 07:42 AM ----------

soft mặc định chọn chó rồi, bạn chỉ cần chọn mèo thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week