Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
chính xác là code trống với tam giác thì win7 mới bị. XP hầu như ko có. còn lỗi dấu X tự out soft thì em pó tay

Sao giống asian hồi xưa thế này, asian chỉ gặp lỗi này khi xuất hiện code dạng gif . Hình như để tránh banned lỗi này bạn phải pause và gõ hết những ID còn lại
có nhìn thấy code đâu mà gõ hả bạn, mình paúe rồi tắt soft theo dấu X :(, ko bít có sao hem, hix, mới cày gr âm tiền trả nợ pix để lấy cái mà gõ :((

MÌnh gặp nhiều TH nầy rùi và chưa bao giờ bị ban, nhưng PRI có thê nhảy lung tung cả
cầu cho nó ko ban là em mừng lắm rồi, id cũ, nhảy pri cũng ok

Timeout. Không biết có bị band không nữa. bị band mất 2 ID rồi :binhsua149::binhsua149:

03088b3ca129f1a8b129efa0194235d5_44790877.timeout.bmp

có nhìn thấy code đâu mà gõ hả bạn, mình paúe rồi tắt soft theo dấu X :(, ko bít có sao hem, hix, mới cày gr âm tiền trả nợ pix để lấy cái mà gõ :((

cầu cho nó ko ban là em mừng lắm rồi, id cũ, nhảy pri cũng ok
đi cày gr âm,bạn có bị gì ko vậy ?pix bóc lột đủ điên máu rồi lại còn đi cày gr âm ~.~
tình hình load sao bà con

Thằng pix điên rồi, group của tôi có 3id cũ,cũng lâu rồi k gõ core nào, zay mà nó cũng ban hêt 2id

đi cày gr âm,bạn có bị gì ko vậy ?pix bóc lột đủ điên máu rồi lại còn đi cày gr âm ~.~

Không còn group nào nữa nên mới phải cày group âm, coi như đóng thuế cho nó thôi :binhsua149:

load rất ngon tự dưng bị dấu chéo đỏ out soft,sáng giờ 2 lần rùi.

Nghỉ nửa ngày chờ soft mới đi mọi người, ăn ban trả nợ cũng vậy à, ngồi không cho sướng :binhsua144:

Nghỉ nửa ngày chờ soft mới đi mọi người, ăn ban trả nợ cũng vậy à, ngồi không cho sướng :binhsua144:
Chuẩn! Ăn ban trả nợ ko nói mà mất cái ID mới quan trọng! ID bây giờ quý lắm!

sau time out h load rất nhanh nhé a e, 9id nhanh quá chắc log bớt 2 ẻm:-s, p&p

âm có ít nên mới cày trả nợ mà bạn, ai bị gạch chéo như tui mà bị ban chưa? vào check chưa thấy rì, vẫn lo.:binhsua129:

mình vừa bị gách chéo nên out soft nhưng không biết có bị sao không hôm qua bị band 4 acc liền

mình vừa bị gách chéo nên out soft nhưng không biết có bị sao không hôm qua bị band 4 acc liền
không bít bị sao chứ tớ bị gạch chéo vừa ăn ban 1 group đây,đang load rất ngon,liều đánh group khác vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week