Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
ơ mà sao log 5 ID >3k code vào làm thì có 3 ID loading cả 3 cột là bị cái lỗi gì vậy mọi người.

hixxx soft mới hả mọi người? có tốt khôn vậy vậy? giờ mình mới vào thấy ai cũng nói bị gạch chéo timout soft là sao vậy ne? có ai giải thích giúp mình với không :m016::m016:

âm có ít nên mới cày trả nợ mà bạn, ai bị gạch chéo như tui mà bị ban chưa? vào check chưa thấy rì, vẫn lo.:binhsua129:
uhm,lớn hơn 1$ thì vứt đi :)
log vào xem thử thì chạy rất chậm,ai làm thì log vừa vừa thôi nhé,cat $ dog ra nhiều

hixxx soft mới hả mọi người? có tốt khôn vậy vậy? giờ mình mới vào thấy ai cũng nói bị gạch chéo timout soft là sao vậy ne? có ai giải thích giúp mình với không :m016::m016:

là mấy bạn ở trường hợp bị gách chéo có thể là bị ở win 7 còn bị timeout là ở win xp và đang làm thì soft bị gạch chéo đỏ bắt buộc các bác ấy phải out và không biết có bị band không

log vào xem thử thì chạy rất chậm,ai làm thì log vừa vừa thôi nhé,cat $ dog ra nhiều
Bạn nhiều group nhiều id quá nên cứ bị ban id nào là quăng cả group đó luôn ha :binhsua146:

Đọc lại tầm 5 page là rõ vấn đề nhá, đọc xong đi ngủ luôn cho khỏe nếu không muốn liều ăn nhiều :binhsua113:

hic. dang load ngon lanh bi cheo do out soft luôn

:binhsua137:

nãy bị gách chéo out soft giờ không giám vào sợ lại bị ăn band thêm chưa làm được gì lại còn mắc nợ

win 7, win xp ko bị thì phải

XP mode của ka chạy từ sáng giờ ko bị gì "ráo" (bắt chước bác Bao). Ka mới Teamview cài XP mode cho mụi mụi của ka test thử gần nửa tiếng cũng ko bị gì ráo. Mụi cài XP mode trên nền Win 7 đi. Hạn chế lỗi soft và code trống, code kẽm gai đó. hì..hì.

bị gạch ngang mới sợ, gạch chéo mà sợ gì:binhsua146:
lại xúi dại, gr ng ta hơn 10 id, chả lẽ lại bỏ? mua gr khác cũng tốn hơn 3$.
vừa làm trên soft vừa trên web thấy ko còn code kẽm gai nữa, lúc nãy soft bị đơ thì web cũng quay mòng mòng. sv pp bị chậm hẳn so với trang
http://standalone.entrymania.com/

bị gạch ngang mới sợ, gạch chéo mà sợ gì:binhsua146:

lại xúi dại, gr ng ta hơn 10 id, chả lẽ lại bỏ? mua gr khác cũng tốn hơn 3$.
vừa làm trên soft vừa trên web thấy ko còn code kẽm gai nữa, lúc nãy soft bị đơ thì web cũng quay mòng mòng. sv pp bị chậm hẳn so với trang
http://standalone.entrymania.com/
à bạn ấy sẽ có người bảo kê,nên ko lo:chuyen:

tình hình sao rồi bà con,còn chéo đỏ 3 khung gì ko

biết ai đây oy, tình tình id đắt như vàng, ko dám cho ai bảo kê nữa :D
từ lúc bị chéo đỏ ko dám vào gõ nữa, ai đi qua cho 500 tình hình với:binhsua141:

biết ai đây oy, tình tình id đắt như vàng, ko dám cho ai bảo kê nữa :D
từ lúc bị chéo đỏ ko dám vào gõ nữa, ai đi qua cho 500 tình hình với:binhsua141:

? ai cơ,mình đâu biết bạn,bảo kê thì bảo kê,kệ thì cứ kệ,liên quan gì đâu
load sao rồi mọi người,nên log mấy id vào là đủ?

ước gì dc như bạn ấy nhỉ:binhsua163:
@plt: thấy mâm nào cũng có mặt là bít ai liền rùi, giờ mới bít. Đang load tốt (soft), chỉ tội chó mèo nhiều lắm.

ớ, đg load nhanh thì đồng load bị loading cả dàn luôn:-s. Sáng nay có vẻ nhiều biến cố quớ:-s:binhsua149::binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week