Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
VNPT, P&P load tốt, hai lần gặp bảng chó-mèo chỉ load được nửa phần, còn nửa phần là tam giác đỏ --> Sumit đại :m162: --> out soft lánh nạn tí :m069:

5id , load tốt, nhưng mà chó mèo ra như mưa, ra liên tục . đã thế còn tam giác đỏ bảng chó mèo, hazz.

Full speed, mà heo còn thức à ?

Vâng còn ạ Giờ đang đấu 1 Chử:)) nó ra Sorry với 3 cạnh code lỗi chó mèo tùm lum ID lên Pri hết ghét gõ 1 chử bù lại:)).....

Gắng Đấu võ đợi Chị Nguyên về mua Gruop Cũ:))

Mọi ng Đổi Sever P&P xem thử nào khi nảy e cạp P&P load tốt ko chó mèo vừa đổi xuống kêu pixtyper thì toàn chó mèo

Full speed, mà heo còn thức à ?

Nhắc nhở riêng bạn binbin28 lần đầu cũng như lần cuối ko post nội dung khác ngoài update tình hình load trong topic này nhé, bạn vi phạm khá nhiều lần rồi đó ! :binhsua33:

Nhắc nhở riêng bạn binbin28 lần đầu cũng như lần cuối ko post nội dung khác ngoài update tình hình load trong topic này nhé, bạn vi phạm khá nhiều lần rồi đó ! :binhsua33:

:binhsua32:...........Ai Úp Giùm Em cái Tình Hình P&P ik............!!!!!!!!!Uot nhiều log vào lại nhìu Pri lên ghê quá

sao đêm nay khung chó mèo toàn tam giác đỏ không vậy trời...đáng sợ!liên miên....5id tốt

5 id full speed nhá , mang fpt , khoảng 10 phút 1 hình chó mèo , ko chéo đỏ , tam giác lác đác ( win 7 nhá )

sv pixtyper vừa out quên chụp hình :D

Trời ơi PIX thả dog/cat nhiều quá trời, sv P&P nhé, chưa đầy 1 phút ra dog/cat , động ổ rùi :binhsua45:

chắc chắn là có chuyện gì xảy ra ở soft rồi.không đêm nào log ra vào cầu 20 lần như đêm nay vì khung mèo tam giác đỏ.bị lỗi không load được hình ảnh.5id vẫn tốt

chắc chắn là có chuyện gì xảy ra ở soft rồi.không đêm nào log ra vào cầu 20 lần như đêm nay vì khung mèo tam giác đỏ.bị lỗi không load được hình ảnh.5id vẫn tốt

Ko phải âu.....Dùng bản soft cách 2 bản trước luôn cũng bị zínnhh chưởng.......Mà sao nó Hiện chó mèo mà kèm cả 3 cạnh ta:((

4ID Load Full ngon thế mà lại Chó mèo như mưa:((

:) sao mình xài vẫn ngon nhỉ , mèo ra nhiều nhưng ko bị mèo tam giác đỏ ^^!!! stick mèo 2s là lại gõ tiếp ngon lành . mạng vnpt - win xp - sv pixtyper nhé !!!!!!!!!

hình như chuyển sang pixtyper thì không bị tam giác mèo nữa.5id full

Hôm nay sinh nhật Bác, pix cũng yêu bác hay sao ấy load thích thật...log vừa thôi kẻo timeout nhé bà con..VNPT, PIXTYPER.....nghỉ tay up tình hình cho bà con vài phút:D

P.S 5h56 chậm rồi nhé, ko thấy load gì cả , thoát ra vào lại xem sao vậy.......

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week