Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
bắt đầu chậm lại chút nhé mọi người 5id không đủ full sv profit 3gvt chó mèo ra nhiều hơn mọi hôm

5id chậm,8id chắc sẽ full tốc

pixtyper 7acc max sp

:binhsua46:Bức Xúc cạp 5h mà có 5$.......Đã vậy Acc lên pri 3-4 hết thằng pix zã man

6--7 ID load full............:binhsua46:

up cái, 6id chậm lại rồi, chó mèo loạn xạ lên.
PS: ai siêng log thử 1id 2 lần xem, sáng log nhầm mà nó vẫn load được.

cho' meo` vẩn còn chạy vài code là có một con + code trắng , từ khi có code trắng thì sorry củng mất luôn . giá mà no' thông báo trên trang chủ đại loại như '' to meet the authentication image or picture errors, dogs and cats can send unlimited dontsee we will not suspend accounts on this Item''
đằng này thì ấn dontsee run tay . ngày nào củng ăn chó mèo ko biết ngày sau rồi sẽ ra sao nửa hic

không dám thử trước tớ toàn dính loading lúc log nhầm 2id 1 lần
sao của mình ra sorry nhiều thế nhỉ
pic chó mèo thì có mỗi dòng đầu hiển thị hình ảnh 2 dòng cuối thì lại tạm giác đỏ
anh em bắt đầu chiền nhiều nên nó chậm rồi

Sao dog/cat thằng PIX nó thả nhà mình nhiều thế, 1' mà 2 tới 2-3 con, hic, mài hận tao hả PIX, dog/cat quá nhiều :binhsua46:

cẩu miu kinh điển luôn
8 acc mà cẩu miu ra là timeout 3 4 fat liền

cho hỏi nếu ra chó mèo thì ta chọn mèo hay là bấm dấu x vậy mọi người :binhsua37: nghĩ cả tuần chẳng biết gì cả :binhsua41:

cẩu miu kinh điển luôn
8 acc mà cẩu miu ra là timeout 3 4 fat liền

bạn add 8 acc mà no' dang load nhanh thì đâu có thời gian đâu mà chọn mèo nên pause chọn xong thì start lại tui thường làm như z ko biết có bị gì ko nửa

cho hỏi nếu ra chó mèo thì ta chọn mèo hay là bấm dấu x vậy mọi người :binhsua37: nghĩ cả tuần chẳng biết gì cả :binhsua41:
chọn mèo , sướng ghê ha đi chơi toàn đi cả tuần
7id chậm , 10id full

:binhsua46:Nó vẫn load chị ơi..nhưng 1 lúc thì nó loading......loading xong.......ăn ban

7ID ko full tốc :binhsua32:

hình chó mèo bị tam giác nếu ra lúc mình bấm enter thì phải? chọn đại mấy ô rồi pause chờ kết quả. Mới sáng đã gặp mèo.

PIXTYPER mà dog/cat nó ám quá các bợn, đang cạp sv nào ít dog/cat vậy các bạn trẻ :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week