Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
mình mới bị khóa vài id, bị trừ mỗi id 3$, cho mình hỏi khóa id có bị trừ 3$ như bị banned ko(nghiêm túc nghen ko đùa đâu, mới bị trừ 400k đó nên ko còn hơi để giỡn)

mỗi ID khi bị ban sẽ bị trừ 3$ , như bạn nói thì những id đó của bạn đã bị ban . Bạn đăng nhập vào id chủ group vào phần group xem , id nào bị bôi đen là đã bị ban rồi , nếu bị âm quá nhiều tiền thì tốt nhất là vứt group đấy đi ( nếu không còn thì mua gr khác vẫn rẻ hơn là ngồi cạp trả nợ cho nó ) .

Tình hình là load tốt chó mèo ít , chưa rs lên mình tạm nghỉ chả biết đâu được nó lại ban cho 1 phát thì =))

Test pri 0 dạo này có gì thay đổi nhỉ......lúc trước mình gõ 1 chữ vẫn test về 0 bt.....giờ nhảy lên 9 cả....bạn nào có kinh nghiệm giúp mình nha...thank

Test pri 0 dạo này có gì thay đổi nhỉ......lúc trước mình gõ 1 chữ vẫn test về 0 bt.....giờ nhảy lên 9 cả....bạn nào có kinh nghiệm giúp mình nha...thank

:binhsua46:Nhầm Topic cẩn thận ra đảo đấy cậu........Wa Topic Hỏi về Pix ý hỏi nhé....

tình Hình Load Nhanh 7ID FUll tốc.......ZZZZZZZZZZZZZ

sao loading het vay troi:binhsua36:
đơ như cây cơ hết trơn

:binhsua33:
Tình hình load vẫn khá tốt nhé ! 8 ID full speed :binhsua38: ( Ít sorry - 20 phút ko thấy dog & cat )

híc, load cũng đc, nhưng hơi lag 1 tí nhé, chưa mượt mấy . 20p ra 3 lần chó mèo , sv pixtyper

17/5 XD 2 khung bạn ạ ^^!!! Win XP - Sv pixtyper - VNPT :binhsua41:

TrungPeter thinh thoang co bi cannt connect sever ko
nay gio minh login 6 acc ca 3 server bi cannt connect 2 lan roi:binhsua36:
TrungPeter xai NETFRAME WORK bao nhiu vay

Last edited by a moderator:
Tình hình là hiện h chỉ còn lại 2 Group , còn đâu bị ban hết rùi . Lạy chúa đừng ban nốt 2 Group còn lại . Không thì ..............................................:m142::m142::m142::m142::m142:

TrungPeter thinh thoang co bi cannt connect sever ko
nay gio minh login 6 acc ca 3 server bi cannt connect 2 lan roi:binhsua36:
TrungPeter xai NETFRAME WORK bao nhiu vay

Mình Ko bị can't connect , mình dùng NETFRAME 4 bạn nhé ^^!!!

VNPT - Pixtyper - 8 ID - Full speed - Code Hơi Dài - ít sorry và trong gần 30 phút có 5-6 lần dog & cat image !

tàm tạm log nhiều sợ chó mèo timeout , 6id speed 20~ pixtypre , fpt , chó mèo ít không chéo đỏ , tam giác lác đác

chó mèo 5 phút 2 bảng, load nhanh 6 id ! sv pixtyper ! ghét nhất hiện 2,3 bảng 1 lúc, ức chế @@! anh em tranh thủ chiến đi !

dog & cat image ra liên tục nhé trung bình 50 code ra 1 lần :D nghỉ tay đi ngủ thôi ^^!! mai dậy chiến tiếp chứ cứ thế này nguy lắm :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week