Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
ae can than nha, pix no thả chó mèo đầy đường hết, gõ chưa được 1h mà khoảng 20 bảng chó mèo,log tạm nha,p&p,3gvt

chủ nhật là như thế sao ? đêm qua h này 4id maximum mừ

---------- Post added at 05:46 AM ---------- Previous post was at 05:26 AM ----------

7id full , mèo ko nhìu lắm

---------- Post added at 06:16 AM ---------- Previous post was at 05:46 AM ----------

7id sp=20 , 10id full

10id tạm , p&p

Mới sáng ra xem xong chung kết C1 cạp xí mà chậm nha, đội hình >10 em rùi, được cái dog/cat ko ám, 40' tầm 3-4 con gì đó .... :binhsua44:

mình gõ dc 30p hay 1h thi hay xuất hiện bảng chó mèo toàn tam giác đỏ. tắt đi thi vài s sau nó lại xuất hiện. buột phải pause rùi out. có ai bị giống vậy ko. bị vậy gõ tiếp có bị band ko?
8acc load thấy tốt với speed 22.

mình gõ dc 30p hay 1h thi hay xuất hiện bảng chó mèo toàn tam giác đỏ. tắt đi thi vài s sau nó lại xuất hiện. buột phải pause rùi out. có ai bị giống vậy ko. bị vậy gõ tiếp có bị band ko?
8acc load thấy tốt với speed 22.
chúa sẽ phù hộ 2 ta , móa ơi đang load khí thế đột nhiên chéo đỏ biến soft :binhsua24:
2gr toàn id cũ ban cái khóc ròng :binhsua23:
10id full

thỉnh thoảng lặp code nhỉ , 2 ô trên dưới hiện 1code y chang nhau
13id max sp

đúng òi, tui gặp mí hôm nay rồi, mà 1 là esc, hai là gõ 1 nửa:-s. 10con sao chậm quớ, log thêm:binhsua49:

đúng òi, tui gặp mí hôm nay rồi, mà 1 là esc, hai là gõ 1 nửa:-s. 10con sao chậm quớ, log thêm:binhsua49:
:)) , tui esc ko hà , có lúc gõ đến nửa code mới nhận ra tụi nó giống nhau , haizzz , backspace mỏi tay
13id ok

lặp 1-2 code thì esc đi, backspace gì, còn lặp 4-5 lần liên tục thì click close soft liền nếu ko thì...xám xịt đó :binhsua47:

P/S: chậm, 15ids đánh mới đã tay, dog/cat bắt đầu ra kha khá rùi đó ....:binhsua39:

11con h gõ đã rồi, gặp chó mèo coi chừng time out:-s. pixprofit.

dạo này pause lâu ko bị loading nhỉ :D ăn sáng nửa tiếng vào play vẫn chạy típ
11acc hình như đang nhanh , còn có 2s mém timeout

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786