Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
1 chậm , 2 nhanh để ngta ước lượng acc mà log . Khi đứng im khi ùa ra như thác , thằng pix nó ko thích bị khùng 1 mình , muốn kéo ngta khùng theo nó đây mà :binhsua33: 25acc sp 24

"chúng tôi đã nhập về rất nhìu code cho các bạn , yêu cầu hãy là ng nhân công chân chính" đây hả? H này còn ai log 1-2acc làm trên web ko? :hihi:soft 25 con ko ra hình

các người muốn nó ổn định thì đừng "one word" nữa!

pro thế nhỉ, tui log 6acc mà cap ko kịp nè :((
6acc ? vừa gõ vừa làm thơ hả em
25id mèo hiện 1 lần 4 bảng :)) cái j cũng có giá của nó ghê

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 09:16 PM ----------

các người muốn nó ổn định thì đừng "one word" nữa!
ai thế nhỉ , có j cứ dùng nick chính nói với tui , tui dễ tính mà clone nít chi mệt :D tui one word từ 3-5 sáng thôi bạn (nếu thức đêm nổi) . Khoảng time này mà one word cho đen ngòm gr hả , hết gr rồi ko mạo hiểm :D
25id khi nhanh khi chậm , đàn mèo hoang vừa kéo về khu phố

1 chậm , 2 nhanh để ngta ước lượng acc mà log . Khi đứng im khi ùa ra như thác , thằng pix nó ko thích bị khùng 1 mình , muốn kéo ngta khùng theo nó đây mà :binhsua33: 25acc sp 24

hè hè vậy còn chưa nói tới cái vụ nó ra 3 đến 4 cái con mèo 1 lúc muốn quạo luôn cậu ạ

15 ID speed lèo phèo 20 nhá load chán kinh hồn:binhsua36:

tình hình đang loạn , vừa bị lặp code TED5 9 lần , ko biết gr đen chưa :((

vửa lặp 12 id có 2 code 2 lần giống nhau y như đúc nè huynh, đen gr này là toi :((
xong, vửa mới nói - 88$ :((

vửa lặp 12 id có 2 code 2 lần giống nhau y như đúc nè huynh, đen gr này là toi :((
huynh đi roy` , mụi đừng theo huynh nha :(( công sức gõ full :((
đã làm như bánh Bao chỉ dẫn , thấy lặp out soft liền mà nó vẫn ban , hix hix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam