Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
chưa thấy 1 code lặp nào . chó mèo thì lác đác .....................và quan trọng nhất là load rất là chậm .

cầu trời đừng lặp code:binhsua153:

cầu trời đừng lặp code:binhsua153:

đang load tốt đó bạn 10 acc là được rồi , mình vừa pause vài em ko lặp code đâu đừng lo SV P&P

đã bớt chậm rồi đó code dài lúc đầu chậm kéo lên lại cũng tạm ổn
[/url][/IMG] soft cũ nên kô lặp lại code :binhsua37:

soft cũ ko lặp code nhưng kẽm gai có bị tam giác hem ?

win xp tui chiến kô sao hết bác à soft ngày 17 tháng 5 đó tui chưa dám up soft ngày 18 chiến tạm code dài nha anh em có chó mèo nhưng kô đáng kể :binhsua37:

có có.tam giác kẽm gai load chậm tùm lum lun.cho nên nên ngủ đi chồng :''>

bên tui kô sao hết kô tam giác gì hết chỉ ngại bọn chó mèo ra làm tốc chậm lại thôi :binhsua32:

win xp tui chiến kô sao hết bác à soft ngày 17 tháng 5 đó tui chưa dám up soft ngày 18 chiến tạm code dài nha anh em có chó mèo nhưng kô đáng kể :binhsua37:
chắc làm lại soft ngày 17 , 18/5 sợ quá rồi , nó lặp 1 lúc 9 lần ngồi trân mắt chịu chết :((

chắc làm lại soft ngày 17 , 18/5 sợ quá rồi , nó lặp 1 lúc 9 lần ngồi trân mắt chịu chết :((

Làm soft ngày 14 nhé bạn, ko thấy lặp code. OK

10 id trở lên thì OK nhé bạn, mình đang dùng soft ngày 14, ko thấy lặp code, nhưng cái sory thì ra hơi nhiều,

soft mới nhất, nãy tớ có làm thấy đâu có lặp code đâu ta, chỉ là load chậm, nên giờ ra hóng tin nè

hix tìm hoài ko thấy link soft ngày 17 or 14 ở đâu , ai biết send mình với , thank nhìu nhìu nè

vừa úp lại cho bạn, nếu tin tưởng thì dơn về nhé, mình cũng chẳng tìm ra link ngày 14, đang xài 2 khung

---------- Post added at 12:47 AM ---------- Previous post was at 12:46 AM ----------

hix tìm hoài ko thấy link soft ngày 17 or 14 ở đâu , ai biết send mình với , thank nhìu nhìu nè

vừa úp lại cho bạn, nếu tin tưởng thì dơn về nhé, mình cũng chẳng tìm ra link ngày 14, đang xài 2 khung
http://www.mediafire.com/?3p0q3n396c9h1bd

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week