Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver43!!)

Status
Not open for further replies.

huhu xui quá :((

chéo đõ đã xuất hiện :((

soft hết bị chéo đỏ chưa vậy mấy bác

time out hang loat

10h là giờ linh của pix thì phải ngày nào củng time out

tự nhiên bị loading 3 cột 1 vài ID trong số 15 IDs, thế là phải out các cháu nỏ ra, ko thì teo

vừa ngũ dậy chiến được chưa mấy bác có còn loadding với time out kô :binhsua41:

tự nhiên bị loading 3 cột 1 vài ID trong số 15 IDs, thế là phải out các cháu nỏ ra, ko thì teo
mình cũng bị loading như vậy,giờ log vào lại cứ báo login later,không biết phải đợi đến mấy phút

huhu xui quá :((

ặc bị chéo đỏ này thì coi như time out nhìu ÌD lắm nè vì các ID đó vẩn load code nhg ko hiện lên thui.dể an ban lắm

---------- Post added at 10:20 AM ---------- Previous post was at 10:19 AM ----------

mình cũng bị loading như vậy,giờ log vào lại cứ báo login later,không biết phải đợi đến mấy phút
hồi bửa có ng nói 10h là h linh của pix mà.lúc đó 1 là loading 2 la time out 3 là ban acc

:binhsua41: các bác còn chờ gì mà ko nghỉ giải lao nhỉ, e ngồi hóng cũng thấy gần chục bác up cái proof time out với gạch chéo rồi ! tiếp diễn thì kiểu gì cũng sẽ có vài bác chuyển qua chơi bên update tình hình pix ban đó :binhsua32:

go 1 chu cua Pix la go the nao vay may pac'.., may pac pm yh : bmt_dekcanem noi ro cho e xiu duoc khong :s

thằng pix no' đang thù gõ 1 chử mà còn hỏi ko sợ bị đen thui ah` tốt nhất là thấy cái j` đánh cái đó đi vàng thiệt ko sợ lửa

mới đánh đc 15 phút là hiện dấu chéo văng soft luôn

chiến tốt nha có điều chó mèo làm chậm tốc độ ra liên tục luôn
[/url][/IMG]

ơ cái thằng này. Bố mẹ mày chưa dạy cách cư xử với người khác hả? hạng như mày ban nick bỏ bèng gì. Lấy cuốc móc não mày ra mới đúng. CÚT !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week