Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver43!!)

Status
Not open for further replies.
mới làm đc 30p dính chéo liền , chút làm tiếp luôn. xd vnpt p&p. log trên 10acc sp cũng đc 22

Nãy chậm quá chơi tới 20ids mới đều tay, hiện tại nhanh trở lại xí chơi 15 ids là ngon ...40' dog/cat ra tầm 7-8 lần, còn các hiện tượng khác ko thấy ... :binhsua44:

Chậm dần rùi, chó mèo đã xích lại gần hết, chỉ vài ba con bị xổng chuồng thôi. Tam giác rải rác, ko sorry.

ổn nha mọi người !!

P/S: thôi kệ mấy hình trên cho thì xem, mod xóa thì thôi.... làm trò mèo :mad::mad: éo giống ai, làm như thế kỉ này mấy cái hình như vậy là ghê gúm lắm vậy.... sợ quá sợ quá hok dám xem đâu e nhỏ tới h hok bik xem sex.............. biến ngay đi con dog :mad::mad:

Đã xử lý hết, các bạn tiếp tục thảo luận, "đạo cao 1 thước ma cao 1 trượng" mà, don't worry !

loading toàn tập chậm dần rùi >chậm nên up hình vậy

các bác cho em hỏi tý mấy hôm em không đánh vào thấy mấy acc 0 của em thành pix 4 hết ak @@ ai bị thế không

không cần lo nhé, nó phải tạo mail rồi post hình tùm lum còn mod chỉ bằng 1 cú click là nó ra đảo thôi xem thử ai mất thời gian hơn

cái thằng bệnh này bảo sao bị banned là đúng loại này xã hội tẩy chay cũng không tiếc
lại bị gạch chéo soft từ sáng giờ 2 lần rồi toàn out soft gấp nguy hiểm quá

gạch chéo rồi, mềnh bị 2 nhát từ lúc sáng gióng bác tomcoiwa, điên tiết vs thg pix này thật

cái thằng bệnh này bảo sao bị banned là đúng loại này xã hội tẩy chay cũng không tiếc
lại bị gạch chéo soft từ sáng giờ 2 lần rồi toàn out soft gấp nguy hiểm quá

T cũng vừa bị, gặp code động đúng id chủ:-s:-s, Cầu chúa cho nó được bình an:-s.(tới lúc pay mới biết quớ;))) mà id chủ ko làm sao coi view đc nhỉ, để xem code động nào gây ra lỗi đó:(.

các bác cho em hỏi tý mấy hôm em không đánh vào thấy mấy acc 0 của em thành pix 4 cố định thuế quan ai bị thế hem

T cũng vừa bị, gặp code động đúng id chủ:-s:-s, Cầu chúa cho nó được bình an:-s.(tới lúc pay mới biết quớ;))) mà id chủ ko làm sao coi view đc nhỉ, để xem code động nào gây ra lỗi đó:(.

trời tớ thì toàn chơi id chủ id con rate toàn 0.85 mà giờ ít cũng phải 500code nó mới cập nhập pri thì phải
đã chiến tiếp đc rồi nhé các bác vẫn 15acc sv profix speed 21 không biết log nhiều lần có sao không nhưng hết acc để làm nên phải liều

---------- Post added at 09:14 AM ---------- Previous post was at 09:13 AM ----------

các bác cho em hỏi tý mấy hôm em không đánh vào thấy mấy acc 0 của em thành pix 4 cố định thuế quan ai bị thế hem

cái này bác sang bên hỏi đáp về pix nhé
toàn bộ id nó cho về 4 hết trừ nhưng id từ lâu không làm
bác mod đừng tình cmn này của mình nhé bị cảnh cảo 1 lần cách đây 2 ngày rồi hì

15 id Pix&Profit chậm nha--chó mèo đã xích hết, không tam giác, không sory, một lần chéo đỏ out soft.
Mà sao lại là "Đạo cao một thước ma cao một trượng" Ma cao hơn đạo à :binhsua35:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week