Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver43!!)

Status
Not open for further replies.
timeout, connectF luân phiên nhau, lúc thay đổi timeout chỗ này lúc thay đổi timeout chỗ kia, lúc thay đổi connectF chỗ id này lúc thay đổi connectF chỗ id kia, cuối cùng out soft :(( reset modem log 14 id >3k codes gõ được 45 phút nó bị thế :(

Last edited by a moderator:
Tình Hình Làm Được Chưa Vậy A E !!! :binhsua41:
thỉng thoảng có tam giác, mèo chó 3bang trong 30 phút vừa qua, 10 id thì ổn đó Tr, XD, VNPT , P&P

thấy 13ID load cũng tạm mà, nhưng chó mèo nhiều quá.
lâu rồi mới có cái proof up lên :)) Đang cày group trả nợ cho pix :dapdau: 3GVT, PP

mình nghĩ pix này chủ yếu là mem VN, các bạn để ý 1 chút những lúc soft gặp vấn đề nếu ai mà gõ thì code sẽ ra ào ào, hoặc như hôm bữa win7 bị lỗi thì ai dùng winxp chỉ cần log 5 acc là speed 23~.
code thì ít mà chó mèo ra thì nhiều

15id đang khá tốt,sp 22 nhé các bạn,chó mèo khoảng 5 phút ra 1 lần

Cho hỏi các bạn làm soft ngày bao nhiêu thế?

Phần lớn làm ngày 17 nhé bạn, nhưng bản ngày 14 chạy ổn trên Win XP. qua bên topic kia nhé . nhảy thôi, bác Bao treo giò nữa .

Cho hỏi các bạn làm soft ngày bao nhiêu thế?
sau vụ lặp code 100% ngày hôm qua ai cũng ớn và làm soft ngày 17/5.15id tốt,đang gõ có mấy acc bị loading phải out ra mệt ghê

sau vụ lặp code 100% ngày hôm qua ai cũng ớn và làm soft ngày 17/5.15id tốt,đang gõ có mấy acc bị loading phải out ra mệt ghê

chung tình trạng nè, tự nhiên loading 3 côt của 3 thằng, thế là logout .vậy mà 10D chiến tốt sp21 nhé @@

load đang ngon, code ngắn. 1h gặp có 5 bảng chó mèo thôi.
12id đang đuối, chắc bỏ bớt 1 em.

load cũng tàm tạm.sv p&p 14 acc speed 19 nhé.cho mèo khoảng 10' trở lại đây thì ra liên tục nhé.nghỉ:binhsua38::binhsua38:

Tình hình là vậy, thôi, đu quất ly cà phê rồi về làm. kiểu này thì ăn ban mất thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week