Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver43!!)

Status
Not open for further replies.
đến h vẫn còn sợ cảm giác hôm qua , ai cho em ý kiến khi thấy code lặp liên tục 9 lần trên 9id , đồng thời cùng lúc xuất hiện 2 bảng mèo , lúc đó ta nên xử trí thế nào . Hqua em cho pause all id xong chọn mèo , sau đó ko gõ code lặp còn sót mà tắt luôn ngang soft . Kết quả ban nguyên gr . Nếu là các bác , các bác sẽ làm sao ?

17 id chậm nhé sp có 20

Quá chậm, cố làm nốt đủ 3 $ mà nó hiện lên bảng nửa mèo nửa tam giác 2 lần liền, chẳng nhẽ lại nghỉ, hic

17 ID full speed chó mèo nhốt bớt rồi nhưng code dài quá :binhsua163:

đến h vẫn còn sợ cảm giác hôm qua , ai cho em ý kiến khi thấy code lặp liên tục 9 lần trên 9id , đồng thời cùng lúc xuất hiện 2 bảng mèo , lúc đó ta nên xử trí thế nào . Hqua em cho pause all id xong chọn mèo , sau đó ko gõ code lặp còn sót mà tắt luôn ngang soft . Kết quả ban nguyên gr . Nếu là các bác , các bác sẽ làm sao ?

17 id chậm nhé sp có 20

luke à, ý kiến của mình là khi gặp trường hợp đó
1 là pause từng id sau khi đã gõ đc 1 vài code của id đó
2 là out và log vào web từng id rồi gõ vài code để khi pix cập nhập code, ta không bị dừng lại ở code lặp khi nãy, an toàn hơn. OK

12 acc sp 18 p&p chậm như rùa, mèo ra 1 lần 2 bảng chán ghê chưa bao giờ thấy chán cái việc cap đến vậy :binhsua38:

17 id chậm nhé sp có 20
tui thì thấy lập code chừng 3 lần là tui pause lại. còn chó mèo thì gắng chọn đúng, xong quay lại nếu ko time out thì thôi, còn nếu còn time thì gõ thí đại kiểu asd adsd ( vì đây đc xem như là 1 code sai chứ còn đỡ hơn time out, có thể kết hợp " gõ xàm " + dontsee 1 vài code để bắt kịp trận đấu )bữa h ngày nào mà tui ko bị vụ này, vì mèo ra 2,3 con sao mà chọn kịp
nhưng chưa thấy bị banned :)) chắc cũng gần có

17 id chậm nhé sp có 20
Mình thì chọn hết bảng chó mèo, time out thì kệ nó thôi, coi như code đó tính sai vì hình như XD đặt chế độ chống time out mà nên time out nó tự đánh là dontsee, có lần mình gặp bảng chó mèo hiện 5 lần liền, time out 10 phát tự pause luôn, mình có lần gõ 2k code còn time out đến 30 lần mà cũng chưa làm sao nên theo mình ưu tiên chó mèo trước còn đâu time out tính sau, nếu lặp code tốt nhất nên ESC hết rồi hãy out soft, mình cũng thường như thế
tốc độ load đang cải thiện đó anh em, mình đủ 3$ rồi, nghỉ thôi bảo quản thành quả, hnay nó đã band 1 phát rồi

Mình thì chọn hết bảng chó mèo, time out thì kệ nó thôi, coi như code đó tính sai vì hình như XD đặt chế độ chống time out mà nên time out nó tự đánh là dontsee, có lần mình gặp bảng chó mèo hiện 5 lần liền, time out 10 phát tự pause luôn, mình có lần gõ 2k code còn time out đến 30 lần mà cũng chưa làm sao nên theo mình ưu tiên chó mèo trước còn đâu time out tính sau, nếu lặp code tốt nhất nên ESC hết rồi hãy out soft, mình cũng thường như thế
tốc độ load đang cải thiện đó anh em, mình đủ 3$ rồi, nghỉ thôi bảo quản thành quả, hnay nó đã band 1 phát rồi
chuẩn bài rồi bác ợ.cứ chó mèo trước rồi code sau.time out tẹt ga cũng chẳng bằng chọn sai mấy cái cho mèo,:)
tình hình load thế nào rồi.ai đang làm update giùm với up cả sv nào luôn nhé.tks

load chậm 3id sp5 pítyper
Win7 may kon meo` bj thanh` tam giác đỏ có ai bj hem?

6 id, tốc độ 12, Pixprofit
Nãy 2 lần gặp bảng chó mèo tam giác, chọn đại, hy vọng hôm nay không sao, tai qua nạn khỏi, hix hix hix

Bỗng dưng load nhanh 1 cách điên dại, tranh thủ anh em ơi, 10id đang thở oxy với nó nhé.

Bắt đầu load nhanh thì gặp 1 code 2 chữ nghiêng lặp 4 lần liên tục, sợ quá out lẹ, hên chưa bị gì. Chỉ có 5 con mèo cho 1h và khoảng 10 cái tám giác thôi.win 7 nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week