Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver43!!)

Status
Not open for further replies.
làm tốt kô mấy bác sợ chó mèo :binhsua36:

Sv Pixpropix đang load kha khá, chó mèo chẳng thấy đâu,mà có cai code 4 chữ đỏ nhòe nhòe chẳng biết gõ cái gì ráo.... :binhsua41:

tôi nể MIRINDA đó,gõ ghê quá,Có bí quyết j chia sẽ ae đi :)...:D

bí quyết là có 1000 id thì sẽ đạt được tốc như vậy :binhsua35:

mới ngủ dậy, mọi người ơi cho em xin 500 tình hình chó mèo chạy lông nhông với :binhsua36:

Sv Pixpropix đang load kha khá, chó mèo chẳng thấy đâu,mà có cai code 4 chữ đỏ nhòe nhòe chẳng biết gõ cái gì ráo.... :binhsua41:

bác log phải tới 25 30 acc ấy nhỉ 18acc cùng sever với bác ít chó mèo nhưng không dám log nhiều sợ nó ra nhiều thì chết mà nó ra nhiều lại dở chứng thêm ông tam giác đỏ như sáng nữa thì đi

P&P load chậm , chó mèo 10' ra khoảng 7-8 lần , nhiều tam giác , chán out luôn :binhsua122: . chúc các bác làm tốt:binhsua16:

bác log phải tới 25 30 acc ấy nhỉ 18acc cùng sever với bác ít chó mèo nhưng không dám log nhiều sợ nó ra nhiều thì chết mà nó ra nhiều lại dở chứng thêm ông tam giác đỏ như sáng nữa thì đi

Ko, tại cái skin đó cái button nó dài trông vậy thôi ,thật ra dưới chỉ có thê 1 ids nữa là 16 thui :binhsua44:

pixtyper load cũng được, chó mèo 15 con/h, tam giác rải rác, 10id gõ vừa tay.

load tạm được nhé, 10id sp 17, sv p&p, chó mèo rải rác, ít tam giác, up nào, nghỉ tay làm điếu thuốc đã

12 con sp 25 nhé, vnpt , xd 18/5/12, đau mắt vừa xong, quay lại mmo, đông vui qué, hé hé :binhsua113:

CỐ GẮNG TỪ ĐÂY TỚI CHIỀU KÔ BỊ BAND :binhsua36:

12 con sp 25 nhé, vnpt , xd 18/5/12, đau mắt vừa xong, quay lại mmo, đông vui qué, hé hé :binhsua113:
đông cái búa chứ đông. :binhsua35:
CỐ GẮNG TỪ ĐÂY TỚI CHIỀU KÔ BỊ BAND :binhsua36:

omg! chiến từ 5h sáng tới giờ, lại còn "cố gắng tới chiều".
ko gõ nên ko bít tình hình, spam thôi. mod vào thì cứ xóa cm này nhé, ko kiện cáo gì đâu:binhsua45:

chào chú sao chú vào sớm thế.Vào sớm hơn vài ngày thì có mặt bên topic kia rùi :m131:
Sr bác bao nha gặp lai ng củ.Nen spam tí

tình hình lúc 12h sao rùi ta...có ai làm ko hay ngủ hết rùi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod