Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver43!!)

Status
Not open for further replies.
thấy đông vui mừ, c này ăn nói bậy bạ, banned nghỉ chơi 1h, cấm kiện cáo, tình hình load càng ngày càng nhanh nhé, ko có chó mèo, 10 maxspeed

pixtyper nè, gõ sướng thật

đang load nhanh nhé.P&P 8ID speed 21. chả biết sao đang gõ nó ra cái code mặt cười xong bị chéo đỏ luôn.out soft:(:)binhsua38::binhsua38:

load tốt nha AE 9id speed>20 ^_^ :binhsua49:

Tui cũng bị chéo đỏ lun nè, code đang waitting quá trời, uổng wá. Cách giải quyết chéo đỏ như thể nào mn, click quit hay continue?

---------- Post added at 01:33 PM ---------- Previous post was at 01:33 PM ----------

soft ngày 18.5, win 7

có ae nào sài soft 20/5 win XP giong mình k ngày nào nó cũng 2 3 làn chéo dõ hãi quá soft 22/5 gõ ngon k ae

18acc load một cách từ từ chậm rãi, đôi lúc mấy acc bị timeout vài giây xong lại hết, chó mèo ít, pixprofit.:-s. Mới ngủ dậy mà gõ tình hình này càng buồn ngủ hơn:))

Cho xin ít tình hình nhoa , mới ngủ dậy ko biết gì hết anh em ơi!!

tình hình lòad hơi chậm bác ah . chó mèo ít . các bác cho em hỏi là em đang dùng soft XD bản ngày 22/05 mà sao lâu lâu nó lại bị timeout thế nhỉ ?

---------- Post added at 02:17 PM ---------- Previous post was at 02:15 PM ----------

thôi xong timeout toàn tập rồi

thì ra ko phải chỉ có mình em timeout :binhsua146: thế mà em cứ tường do soft của em gây ra :binhsua163:

mình cũng mới log vô time out toàn tập, time out vậy 1 là do soft 2 là do mạng rớt hic hic

tạm nghỉ thôi 16acc speed 22 giữ speed ổn định đánh chậm chút cho chắc hôm qua tầm này cũng bị banned oan 2acc hiện tại timeout nhé anh em

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week