Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver44!!)

Status
Not open for further replies.
Nhanh zữ lắm nhanh lun. Sv PixandProfit nhe pà kon, mọi ng vào cạp lẹ đi
K lặp code, k out soft..............................

Bị ban mới bị lặp hjx! Qua bao nhiêu sóng gió cái group theo mình từ lúc mới tham gia mmo h bị ban rồi tiêc quá! Chả hiểu sao bj ban nhỉ! Vào xem các pic đã đánh thấy pao nhiêu pic ko gõ là thế nào pó tay chán hẳn!

Bị ban mới bị lặp hjx! Qua bao nhiêu sóng gió cái group theo mình từ lúc mới tham gia mmo h bị ban rồi tiêc quá! Chả hiểu sao bj ban nhỉ! Vào xem các pic đã đánh thấy pao nhiêu pic ko gõ là thế nào pó tay chán hẳn!

Bạn đừng vào cái alone entry gì gì ấy. Vào sv pixandprofit thôi, hồi trưa tui vào cái đó cũng y như vậy á. Toàn code trống k nên bị ban + với log trùng ID :p. May mà chỉ bị ban các ID sau 14/2

Hùi trưa pp bi lỗi đó bạn. Mình cũng bị ban mấy id. Giờ vào lại thấy ko bị ban nữa. Em test đi. Chi bị trừ $ thui

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

Tình hình là pix đang ra như gió nhé. Code hơi dài... mõi tay. Lặp code nhưng ko liên tiếp. sv PT

mấy bác đang gõ ko bị ban có gõ kí tự đặc biệt hem :( em tính vào làm mà sợ ăn ban quá vì lười gõ kí tự

giờ nhanh lai chưa mấy bác để em vào thử vận mệnh chút:binhsua32:

sao mình làm cả ngày hn có thấy lặp đâu nhỉ? Vẫn gõ bt mà
bị ban rồi mới bị lặp code. code trắng nhiều là ban thôi.
Bạn đừng vào cái alone entry gì gì ấy. Vào sv pixandprofit thôi, hồi trưa tui vào cái đó cũng y như vậy á. Toàn code trống k nên bị ban + với log trùng ID :p. May mà chỉ bị ban các ID sau 14/2

lâu quá mới thấy e abc. xí send inbox c cái yh nhé.
PS:giờ này mod ngủ rồi, tha hồ spam.:binhsua36:

theo kinh nghiệm ít bị ban của tui là quất chừng 500~1k code out ra tý log vào lại

lâu quá mới thấy e abc. xí send inbox c cái yh nhé.
PS:giờ này mod ngủ rồi, tha hồ spam.:binhsua36:

Vào Inbox đe, có rầu kìa Ly.

8ID load tàm tạm , gần 30 phut' chó mèo 5 đàn chạy rông.

nhanh chưa vậy bà con còn biết vào mà làm nữa :binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week