Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver44!!)

Status
Not open for further replies.
bị ban rồi mới bị lặp code. code trắng nhiều là ban thôi.

lâu quá mới thấy e abc. xí send inbox c cái yh nhé.
PS:giờ này mod ngủ rồi, tha hồ spam.:binhsua36:
Có mấy kèo ngon định share cho chị. nhưng thấy chị ở đây chém gió nên thôi. Hên cho chị. em ra đảo 1 mình .

---------- Post added at 02:03 AM ---------- Previous post was at 02:01 AM ----------

NHẢY TRƯỚC khi bác Bao thức dậy. bác ấy tầm 2h30 là onl đó anh em. ai chém gió thì tranh thủ đi. bác bao có banned em thì ban 1 ngày thôi nhé. Mấy ngày nay ko có thời gian onl nên thấy thớt này là nhảy vào chém gió tí. Hix

chán thât nãn với pix lắm rùi ra chó mèo tàng bi chéo đỏ 3 lần tiên tục ban lun khốn nạn thật

chán thât nãn với pix lắm rùi ra chó mèo tàng bi chéo đỏ 3 lần tiên tục ban lun khốn nạn thật

Chia pùn cùng gia quyến . thế mới bị ban hả ? qua úp Proof rồi spam yahoo chị yenly mà nhận BN nhé.

Chia pùn cùng gia quyến . thế mới bị ban hả ? qua úp Proof rồi spam yahoo chị yenly mà nhận BN nhé.

bonus j bạn tặng mình 1id cũ ah :) . đang kiểm tra thi chưa thấy bi band mà làm thi no loading tiền LR reset rùi mà vẫn chưa về

---------- Post added at 03:18 AM ---------- Previous post was at 03:11 AM ----------

má ơi lặp code quá sao dám làm giờ :((

qua chơi bên update pix ban đi 2 bạn !!! Bác bao sắp dậy rồi đó ! :binhsua36:

p/s : tình hình vẫn load tốt , pixtyper max speed nha a e !!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua31:

tình hình sao bất an vậy mọi người kô dám làm luôn mới ngủ dậy :binhsua33:

bonus j bạn tặng mình 1id cũ ah :) . đang kiểm tra thi chưa thấy bi band mà làm thi no loading tiền LR reset rùi mà vẫn chưa về

---------- Post added at 03:18 AM ---------- Previous post was at 03:11 AM ----------

má ơi lặp code quá sao dám làm giờ :((

Hỏi chị yenly nhé. chị ấy BN cho mỗi id bị ban là 0.1$ . Chị ấy thương người lắm. cứ send Inbox số LR là có ngay $.

cho em xin 500 tình hinh chó mèo với các bác :binhsua36:

trung bình 5 phút ra 1-2 lần nhé bạn :) mình mạng VNPT - SV pixtyper , thấy làm vẫn good lắm !

xong tình hình là bay hết 3 ID do chó mèo chéo đỏ 3 ID load tốt lun

lại thích ra dao rùi à. tinh hinh chó mèo 5p hit 1 lần load tốt vân nhiêu code dài:binhsua44:

4id vèo vèo vù vù có chó mèo nhưng hình phóng bự chọn rất dễ dàng ko tam giác chéo đỏ j sất nói chung pix đêm nay load good từ 11h cho đến h 3h00 :D

load tốt code dài vô tận nên tốc còn có 19 ah vậy cũng được rồi hix hix

bao trì mẹ rồi 2 server kia vào kô được :binhsua33:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq