Update tình hình load của PIX (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver45!!)

Status
Not open for further replies.
load khá ngon nhé mọi người nhiêu đây acc gõ tẹt ga
[/url][/IMG]

ù mấy hôm nay hôm nào thằng pix nó củng load nonstop hết chơn ah` mà sẳn tiện cho hỏi
nếu acc chủ bị ban thì cái này nó đen hay xanh vậy
hồi trưa còn màu xanh :(:(

ù mấy hôm nay hôm nào thằng pix nó củng load nonstop hết chơn ah` mà sẳn tiện cho hỏi
Bị banned là nó k hiển thị màu xanh nhé,...
Chuẩn bị giờ vàng pix payment, gần 10 giờ roy`...hôm qua nó pay nhanh gê,

Load nhanh trở lại rồi nhé, làm đến 2 giờ đi ngủ. :binhsua44:

@@ chú qua đây mà xem và hỏi các bác pên đó nhá xemxem !
Cho xin tình hình buổi tối đi nào các đồng chí?

@@ chú qua đây mà xem và hỏi các bác pên đó nhá xemxem !
Cho xin tình hình buổi tối đi nào các đồng chí?

Tình hình có 1 đống code già có, nhỏ có, lớn có, bé có, dài có, ngắn có, ... ra tất tần tật... ngon lắm đấy nhé,... hihi
Tình trạng code dài vẫn chiếm đa số, ít bảng mèo chó, nói chung là k có vấn đề gì như quỷ tam giác đỏ, lặp code, ...

chậm lại nha mấy bác trên 10 acc nếu tốc trên 23 nhé :binhsua37:

6id 24wpm , chưa log thêm nên ko bit, pp, xd 18.5 ko có chó mèo ( 15min ), vnpt adsl

đang load ngon đó bà con vào làm đi

up cái đi ngủ. 5id load phà phà. thỉnh thoảng lặp code. khoảng 30p mới có 1 bảng chó mèo.

Tình hình buỗi sáng sao ta? có ai đang chiến ko? up cái tình hình cho mình xem nào?

Chiến ngon mà bạn, đang bị đau tay nên ko đạt được như ý muốn nhưng nói chung load thì ngon lành cành đào :binhsua44:

Chiến ngon mà bạn, đang bị đau tay nên ko đạt được như ý muốn nhưng nói chung load thì ngon lành cành đào :binhsua44:
Load full, code dài thòng lòng gõ mỏi hết cả tay với lại hôm nay đau chân nên tốc giảm :)), đùa tí bác nước ngọt mirinda đừng trảm em :D

giờ này thì đâu cần update hihihih load đương nhiên full rồi
chuyện là thế này . tui đang sài soft 17.5 thì gặp cái thằng quy~ code trắng . . .nhưng mà update soft 29.5 thì tui biết chắc chắn 100% là lặp code nên . vẫn đem soft 17.5 ra làm mà 2 ngày nay toàn gặp code trắng thử xem tức ko chứ . vì tui chỉ còn có 1 group duy nhất nên ko dám mạo hiểm mong anh em cho ý kiến nên update soft mới hay ko

code dài đã hết nhé nhưng mà load hơi chậm một tí, 6id thỉnh thoảng vẫn phải chờ tí
To longhommo2 : mình trước vẫn dùng soft ngày 22.5 thì thấy có nhiều tam giác nên mới update soft ngày 29.5 thì thấy bảng chó mèo chọn tốt hơn, tình hình tam giác vẫn thế và không thấy lặp code, gõ không vấn đề gì, tôt nhất nên up soft 29.5 chọn chó mèo dễ hơn

code dai mà giờ chậm rùi...pixtyeper , vnpt ,ko chó mèo...hôm nay sao mới 6h30 mà đuối code rùi

giờ này thì đâu cần update hihihih load đương nhiên full rồi
chuyện là thế này . tui đang sài soft 17.5 thì gặp cái thằng quy~ code trắng . . .nhưng mà update soft 29.5 thì tui biết chắc chắn 100% là lặp code nên . vẫn đem soft 17.5 ra làm mà 2 ngày nay toàn gặp code trắng thử xem tức ko chứ . vì tui chỉ còn có 1 group duy nhất nên ko dám mạo hiểm mong anh em cho ý kiến nên update soft mới hay ko
Chậm đi xíu rồi, đã phải sử dụng tới 9 em !:binhsua29:
Cứ xài soft 29.5 đi bạn, 17.5 coi chừng chéo đỏ, còn code trắng bạn để ý xem đã check vào dòng id >3kcode chưa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week