Update tình hình load của PIX (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver45!!)

Status
Not open for further replies.
trước 14.2 là fixed tariff nghĩa là pri nhảy từ 0 đến 9 nhưng tiền thì vẫn 1$/ 1000code , bạn nhìn kỹ đi

uhm, 2 tuần trước tôi capt id trước 14/2 nó còn để là fixed tariff, nhưng bjo nó để là user fixed $0.5-$1.0

Các chú này @kid_ch0c0lattenói tận tình thế mà còn hỏi? Túm lại id trước 14/02 rate vẫn là 1$/1000code!
Topic update hỏi toàn vấn đề gì đâu ko!

Last edited by a moderator:
trước 14.2 là fixed tariff nghĩa là pri nhảy từ 0 đến 9 nhưng tiền thì vẫn 1$/ 1000code , bạn nhìn kỹ đi

uhm, 2 tuần trước tôi capt id trước 14/2 nó còn để là fixed tariff, nhưng bjo nó để là user fixed $0.5-$1.0

ko sao mà bạn, kệ cha nó, ko tin bạn cứ log vài id cũ rùi fang, fang 100code thì dừng , trừ vài code sai , lỗi , đc khoảng 0.09XXX là đc mà

fixed tariff nghĩa là mức giá cố định, mức trả cố định rồi, bạn iên tâm nhé

Last edited by a moderator:
*** biết đâu, tôi dốt tiếng anh lắm, phen này chết đói rồi

soft mới gõ tốt, 7id load full lun. Nó lại hiện bảng hỏi nữa, đọc ko hỉu qánh đại vô lun, ko biết có sao ko nữa. sv PT, XD, 3GVT.

load nhanh, 5 id ra ầm ầm
nhưng chỉ một câu hỏi số nào lớn nhất mà tớ nghĩ mất 2 phút =))
phải pause lại để trả lời, may là đúng
cái này khoai hơn chọn chó mèo nhiều, hix

load nhanh, 5 id ra ầm ầm
nhưng chỉ một câu hỏi số nào lớn nhất mà tớ nghĩ mất 2 phút =))
phải pause lại để trả lời, may là đúng
cái này khoai hơn chọn chó mèo nhiều, hix

40p chưa gặp câu hỏi nào? chỉ có 1 bảng chọn dog-cat thôi.
5id vừa gõ vừa coi db, cũng tạm.

vl no English. Load thì nhanh mà câu hỏi thì bó tay @@

vừa ra cái câu hỏi đến số mà ko biết nó hỏi cái gì
may mà lúc nãy vào 4rum hóng thấy bảo gõ số 16036 vào ko biết có phải ko

đang đánh thì bị như thế này, là sao ta, hok biết có bị ban hok. vãi thàng ku pix này

30ph vs soft mới, ko bảng chó mèo nào, 1 câu hỏi, tl đúng may mắn thoát waiting;))
5acc full, p&p

Load ngon anh em ah . 1 h hiện chó mèo vài lần , tam giác đỏ vài phát , hiện 2 lần cái bảng hỏi cái gì đấy , may trả lời bừa đúng được 1 lần , còn 1 lần không biết , nhấn bỏ qua . Không biết có bị sao không. Vừa cap vừa xem đá banh .

Load ngon anh em ah . 1 h hiện chó mèo vài lần , tam giác đỏ vài phát , hiện 2 lần cái bảng hỏi cái gì đấy , may trả lời bừa đúng được 1 lần , còn 1 lần không biết , nhấn bỏ qua . Không biết có bị sao không. Vừa cap vừa xem đá banh .
bấm số 1 đi,ko ban đâu mà lo =)),chỉ thích số 1 nên bấm số 1 :))

Sau 1h20' làm việc với soft XD mới nhất, P&P, và google dịch kè kè bên cạnh: soft chạy trơn tru ko thấy lỗi gì, gặp khoảng 6 code tam giác đỏ, P&P load nhanh.
Và gặp 1 câu hỏi "What the name of Paul is?" --> Trả lời: Octopus (tại nghĩ đang có Euro, admin Pix có bắt kèo đá banh nên lấy tên "thánh bạch tuộc" ra hỏi mình --> Submit ---> Tiếp tục phà phà :binhsua06:

bấm số 1 đi,ko ban đâu mà lo =)),chỉ thích số 1 nên bấm số 1 :))

Có thật không vậy . Thật thì anh thank chú phát , còn không thì ..............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week