Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
lúc chậm, lúc tà tà, chứ cũng chẳng nhanh, dùng tạm, pix&pro. 03_03_12_09_55_37.jpg

12 ID speed 20 .PIXanpro,đang cố gắng 2h pause 1 lần .hiện giờ !~1h/1pause mà 1 lần pause ra lướt web là y như rằng p? 1 tiếng sau mơi quay lại làm được :binhsua85:

nghỉ tranh thủ 10-12' thôi.trc t cũng như vậy, nên làm ko hiệu quả lắm.:binhsua104::binhsua104:

Bạn xem ở post #1 của topic này nhé, mình có đề cập tới vấn đề này ....

Có xem ^^.đấy là ít code với rate khác chứ.mình hỏi tốc load của ID reg sau 15/2 có hơn ID reg trc hok mà ^^.của mình reg trc ít code load chậm nên hỏi tham khảo thui @@

load sao rùi, sáng h tung tăng đi học, còn SUJU sorry sorry ko ?

Load cứ như mơ vậy nha anh em... 7ids spedd 19.3... pixtyper + VỊT TEO :binhsua39:

P/s: dân captcha Bangladesh hôm qua bị pix banned quá nhiều nên hôm nay số lượng người làm cho pix giảm đáng kể vì vậy có thể từ giờ pix sẽ load nhanh cả ngày nhé... :binhsua172:

Load cứ như mơ vậy nha anh em... 7ids spedd 19.3... pixtyper + VỊT TEO :binhsua39:

P/s: dân captcha Bangladesh hôm qua bị pix banned quá nhiều nên hôm nay số lượng người làm cho pix giảm đáng kể vì vậy có thể từ giờ pix sẽ load nhanh cả ngày nhé... :binhsua172:

bác lấy đâu ra cái bangladesh này rứa, hihi, tụi nó nói tiếng j? arab àh??

vậy suy ra là hôm wa dân bangladesh ăn ban, hôm nay tới vietnam??? 10 acc load maxspeed nha

chuẩn chưa chứ vẩn loading nè ,sau này ai mà có làm pix thì lưu ý 2 trường hợp để khõi mắc công đợi .
thứ I: có 2 dạng 'load delay' và 'ko load '
thứ II: nếu acc đó ko load thì tại sao add nhiều add như thế vào soft cho nó load được 'đi uống cafe là vừa'
nếu load delay thì add nhiều add vô cho nó load thay phiên thì có hình làm là đúng rồi.bởi vậy có người làm được có người ko làm được đó . để phân biệt acc của mình thuộc loại nào ngoài vào web thì có trời mới biết .. :binhsua20::binhsua20::binhsua20:

bác lấy đâu ra cái bangladesh này rứa, hihi, tụi nó nói tiếng j? arab àh??

vậy suy ra là hôm wa dân bangladesh ăn ban, hôm nay tới vietnam??? 10 acc load maxspeed nha

Bác không biết là bên Bangladesh một số vùng coi captcha là nghề chính àh... một số nơi khó khăn, quá nghèo nhà nước còn hỗ trợ tiền cho dân mua máy vi tính về để gõ captcha thu ngoại tệ về cho đất nước đó... :binhsua104:

Cái này có đưa lên báo rồi mà... :binhsua25:

Last edited by a moderator:
Bác không biết là bên Bangladesh một số vùng coi captcha là nghề chính àh... một số nơi khó khăn, quá nghèo nhà nước còn hỗ trợ tiền cho dân mua máy vi tính về để gõ captcha thu ngoại tệ về cho đất nước đó... :binhsua104:

Cái này có đưa lên báo rồi mà... :binhsua25:
Bác hiepsi này thấy ở đâu cũng có! hihi!
FPT XD Cant Sub mới out!

các bác cho em hỏi VNPT - ASIAN có bác nào làm được ko ? em từ đêm qua tới h vào gõ khoảng 5-10 code đầu thì nhanh như mơ nhưng sau đó loading ko có 1 code nào nữa, ko hiểu tại sao ai biết giải thích dùm em với... thanks!!!!

các bác cho em hỏi VNPT - ASIAN có bác nào làm được ko ? em từ đêm qua tới h vào gõ khoảng 5-10 code đầu thì nhanh như mơ nhưng sau đó loading ko có 1 code nào nữa, ko hiểu tại sao ai biết giải thích dùm em với... thanks!!!!

chúc mừng acc bạn đã bi banned :))

Thêm 1 con cá đã bị đầu bếp PIX cho lên dĩa! hehe!

Ăn ban chắc rồi.
Mọi ng` để í có p? p&p load đc hơn pixtyper ? :binhsua104:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free