Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
Bác không biết là bên Bangladesh một số vùng coi captcha là nghề chính àh... một số nơi khó khăn, quá nghèo nhà nước còn hỗ trợ tiền cho dân mua máy vi tính về để gõ captcha thu ngoại tệ về cho đất nước đó... :binhsua104:

Cái này có đưa lên báo rồi mà... :binhsua25:
cái nớ thì bit nhưng chỉ không bit là bác wen thằng bangladesh nào thui, nói tiếng j ấy, hỏi kỹ rùi mừ bác, ngộ ghê

còn load ko bà con,sao hôm nay im lặng quá vậy trời,ban hết nên bà con nghỉ hưu sớm hả:binhsua121:

cho con hỏi cái tình hình load cái chứ con có hỏi tình hình ban đâu:binhsua122:
có topic ban ở ngoài kia mà mấy pa,la đó la ré chửi rủa gì cũng được hết á:binhsua85:

cho con hỏi cái tình hình load cái chứ con có hỏi tình hình ban đâu:binhsua122:
có topic ban ở ngoài kia mà mấy pa,la đó la ré chửi rủa gì cũng được hết á:binhsua85:
lúc nhanh lúc chậm. log 16acc. sp 27. pix&pro. nói chung cứ log nhiều acc là gõ cũng tạm tạm:binhsua123:

Xác nhận " we are sorry " + Tam giác đỏ ko gặp nữa. Load tàm tạm, 5acc tốc độ 650cap/h sever captyper

Tình hình la Cant va Sub lien tục! Chưa làm nữa la Cant rồi! FPT+XD! Chán thiệt! Hình như nó đanh qyét id nên moi zay do!

Xác nhận " we are sorry " + Tam giác đỏ ko gặp nữa. Load tàm tạm, 5acc tốc độ 650cap/h sever captyper

bạn ko gặp "we're sorry" nữa àh, tớ thì gặp 4/5 code liên tiếp này, h out ra ko làm nữa, sợ quá, up cho bác nào bik để tránh gặp code này nhé:|

sorry cả đống.mới đc 1 phút đã gặp 4 cái. hix. thôi out hok lại ăn ban...hix

lại we are sorry nhé. Thích ăn ban thì chiến tiếp >:)

CHÚ Ý, CHÚ Ý sự trở lại của pic SORRY. a e cẩn thận ko lịch sử lại lặp lại như chiều qua nhé.
load nhanh mà gặp khá nhiều code sorry rồi:binhsua122:

Sao wài vậy nè trời ><
Thằng pix nó ân hận rồi h nó SORRY mãi thế này à
Pix ơi tha cho m đó,đừng có SORRY nữa dùm kái ><

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597