Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
tình hình vẫn bình thường mà
lúc nãy vừa vào 10 acc thì 7 cái chạy đc
lên mmo mới biết tin tức
giờ đăng nhập 2 acc > 100k điểm vẫn ok mà

pixtyper acc cũ > 3k loading
chỉ có 2 con cuối sau 15/2 là load

mọi việc trở lại như thường rồi thậm chí còn tốt hơn trước nữa
3 acc quánh > 22wpz :)

Thằng pix chắc dọa khỉ anh em mình thôi, có gì mà phải xoắn lên thế các bác, sau cơn mưa trời lại sáng thôi mà :binhsua112:

Tình hình là acc cũ nào dưới 30k pic thì load rất ok, trên thì bị loading hên là còn thủ lại 5id dưới 30k pic >"<

Thằng pix chắc dọa khỉ anh em mình thôi, có gì mà phải xoắn lên thế các bác, sau cơn mưa trời lại sáng thôi mà :binhsua112:

Sáng lại rồi, thôi đi ngủ nào , làm 1phen hú vía :p :binhsua122:

có vẻ như tất cả đều load ngon rồi. lỗi server tạm thời thôi

mong là nó chỉ rung cây nhát khỉ , hic , acc cũ ko load chắc phải bỏ tiền ra mua group invite dự phòng

nếu ac cũ ko load thì nó phải mở reg,ko có dụ khóa hết đâu,bà con bình tĩnh nào,đối phó với cha pix thì phải hùng hổ lên :))
load rất tốt,trời êm biển lặng

mong là nó chỉ rung cây nhát khỉ , hic , acc cũ ko load chắc phải bỏ tiền ra mua group invite dự phòng

Tớ biết vì sao thằng pix nó làm vậy rồi.

Chỉ 1 nguyên do rất đặc biệt đó là dọa khỉ anh em để anh em sợ quá, dụ anh em dissmiss acc ra hết cho rồi vì anh em tưởng id đó bỏ k load thì tức nhiên dự trù làm vậy rồi, dụ anh em nên tạo id mới để pix ra sức bóc lột đấy mà, riêng tôi thì thôi thì cứ để vậy hehe, ngu gì nó chỉ dọa được newbie thôi=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Last edited by a moderator:
Tớ biết vì sao thằng pix nó làm vậy rồi.

Chỉ 1 nguyên do rất đặc biệt đó là dọa khỉ anh em để anh em sợ quá, dụ anh em dissmiss acc ra hết cho rồi =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
thằng pix thích dọa người quá :( nói thiệt với cậu lúc nãy tớ chờ 10' mà ko thấy ra code , tớ sắp phát khóc lun ấy , gặp thằng pix như gặp phải ma vậy :((
ko biết h bt lại chưa , vẫn chưa dám log vào xem tình hình

thằng pix thích dọa người quá :( nói thiệt với cậu lúc nãy tớ chờ 10' mà ko thấy ra code , tớ sắp phát khóc lun ấy , gặp thằng pix như gặp phải ma vậy :((
ko biết h bt lại chưa , vẫn chưa dám log vào xem tình hình

Tình hình vẫn tốt mà, yên tâm đi, load id vào làm đi nào :binhsua121:

vâng trời yên biển lăng chỉ riêng ta ôm xô -37$ banned 20ID rất may mắn là tiền with về rùi nên tổn thất ko năng lắm ! giờ này 3-4ID gõ vừa nhe mọi người server pixtyper !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,440
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week