Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
Ổn hơn khi nãy rồi các bác à. Nghĩ tay châm điếu thuốc giờ chiến lại 5acc thôi, " sợ nó load nhanh " gõ ko kịp... Hĩ , ước gì ngày xưa quay trở lại.

tình hình đã ổn định , mọi người đừng nóng nữa , cái sever gì đó mà bác XD nói bi die , sống lại rồi , tất cả ID load bình thuơng , úp cái ảnh giải trí để mọi người thư giãn nè , cố gắng đạt đc speed = con này nhé , 407 thôi :binhsua83: . Cố lên :binhsua123:

bạn đừng có phán ẩu nhé , những acc log vào soft bị loading , thì vào web sẽ thế này

CHMOD nó định dạng random -> Files : 644 và Folder :755
Đúng là những acc "doing" trên soft đã bị Pix cài lại file .htaccess . Tổ cha nó . Chưa xác định những acc nào gặp chuyện này. Tui gõ 6acc mà bị hết 2 acc rùi. 1acc con mới tạo và 1 acc xa xưa. Không rõ do mạng của chúng ta hay do thằng pix nữa. nếu kéo dài thì tin chắc rằng chúng ta phải đổi nghề vì hết acc chơi. Hĩ , nản vãi lúa.

vừa gõ vừa chửi thề thằng sctv . . . mạng mẽo cả tháng nay cứ giờ này là giở chứng , hôm nay là tệ hại nhất , 1k3 code/h :binhsua122: mịa , mình tưởng pix bị j nhưng ko phải , mở site zing , dantri hoặc các trang khác lên cứ load vòng vòng chưa chịu xong mịa làm soft gõ cứ loading rồi can't connect như khùng , pix đang load ngon giờ này mà nhà mạng thì cứ như Cái Bục Cức . Móa , ức chế ghê , gõ kiểu này chắc điên mất :binhsua122:

Last edited by a moderator:
vừa gõ vừa chửi thề thằng sctv . . . mạng mẽo cả tháng nay cứ giờ này là giở chứng , hôm nay là tệ hại nhất , 1k3 code/h :binhsua122: mịa , mình tưởng pix bị j nhưng ko phải , mở site zing , dantri hoặc các trang khác lên cứ load vòng vòng chưa chịu xong mịa làm soft gõ cứ loading rồi can't connect như khùng , pix đang load ngon giờ này mà nhà mạng thì cứ như Cái Bục Cức . Móa , ức chế ghê , gõ kiểu này chắc điên mất :binhsua122:

oạch , đường cáp nối vào nhà em bị j rồi
bên dka log có 5 acc mà 1k5/h rùi nè
mai kêu người tới sửa đi
capcap sctv mà chê thì chuyễn qua vnpt , fpt còn hối hận hơn nữa:m137:

Mấy pro ơi . Sao soft login vào đc nhưng nhấn nút làm Việc thì nó " văng" đi đâu mất tiêu. tìm hoài ko ra vậy ?

oạch , đường cáp nối vào nhà em bị j rồi
bên dka log có 5 acc mà 1k5/h rùi nè
mai kêu người tới sửa đi
capcap sctv mà chê thì chuyễn qua vnpt , fpt còn hối hận hơn nữa:m137:

e ko biết nữa , mạng dạo này cà giựt lắm ức ghê :(( đẻ mai kêu tụi nó xuóng T_T

Mấy pro ơi . Sao soft login vào đc nhưng nhấn nút làm Việc thì nó " văng" đi đâu mất tiêu. tìm hoài ko ra vậy ?

---------- Post added at 01:26 AM ---------- Previous post was at 01:22 AM ----------

Mấy pro ơi . Sao soft login vào đc nhưng nhấn nút làm Việc thì nó " văng" đi đâu mất tiêu. tìm hoài ko ra vậy ? Có ai không , giúp với

bạn tắt rồi bật soft lại thử :l lạ nha :D
nếu cái nút đó bay rồi thì lấy chuột kick vào mấy cái ô làm việc cũng ok mà ^^
load rất tốt,chiến nhiệt tình zo bà con.pix gần chết rồi nên ráng chừng nào được chừng đó kekeke

bạn ơi, ý mình nói là cái soft biến mất. Giao diện làm việc đó, bay 1 cái tìm ko thấy Trong Tast mânger nữa

ức chế ghê , cũng là sctv mà người khác ko bị , có mình bị , coi film cứ load đứng hình giữa chừng hoài :(( bị cả tháng nay rồi :(( ko lẽ thật sự đường truyền có vấn đề @@ edit lại bải cũng quay vòng vòng :binhsua122:
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

bạn ơi, ý mình nói là cái soft biến mất. Giao diện làm việc đó, bay 1 cái tìm ko thấy Trong Tast mânger nữa

hajzzzz....do lỗi soft hoặc là do bị virus roày á...cậu kiểm tra lại kỹ hổng hoy vao topic này mà up nhá... http://mmo4me.com/showthread.php?24996-Soft-CaptchaPro-final- topic này để up tình hình hoy cậu ạ...:binhsua121: chúc cậu thành công

---------- Post added at 01:49 AM ---------- Previous post was at 01:48 AM ----------

nhanh nhá các bác...FPT P&P...cũng bị 2 lần loading nhưng ham vấn đề...:binhsua141:

---------- Post added at 01:59 AM ---------- Previous post was at 01:49 AM ----------

---------- Post added at 01:26 AM ---------- Previous post was at 01:22 AM ----------

Mấy pro ơi . Sao soft login vào đc nhưng nhấn nút làm Việc thì nó " văng" đi đâu mất tiêu. tìm hoài ko ra vậy ? Có ai không , giúp với
http://mmo4me.com/showthread.php?24...-lam-viEc-tren-soft-pixprofit-danh-cho-newbie
cậu vào topic này có lẽ tiện hơn nà...

haizzz ngày nào cũng load code vèo vèo như vậy thì tốt biết mấy :(.bữa nay pix biết thương mem rồi người ơi=))

^^!!! Update Tình Hình Load Thì Ko Thấy Đâu Toàn Up Gì Ko Đâu À , Hix ~~

Còn Đây Là Tình Hình, Của Mình Toàn Bộ ID Từ Trước 14/2 nhé ^^!!!!

---------- Post added at 05:29 AM ---------- Previous post was at 03:54 AM ----------

tình hình bắt đầu chậm rồi nhé ^^!!! 7 ACC - VNPT - ASIAN load chậm speed 800

MIRINDA ơi là MIRINDA hhahahahaha
Thuốc trị táo bón

Nguyên nhân dẫn đến táo bón là do ăn uống không hợp lý (thiếu chất xơ, uống ít nước làm cho phân cứng, khó thải ra ngoài), ít vận động, stress, do uống thuốc tây (một số thuốc có tác dụng phụ gây táo bón: thuốc ngủ, thuốc hạ huyết áp, chống trầm cảm, chống dị ứng, thuốc chữa dạ dày...).

Hình ảnh trưc tràng trên phim có thuốc cản quang. ảnh sk&đs

Ngoài ra cũng có thể là triệu chứng khởi đầu của một bệnh lý thực thể nào đó tại đường tiêu hoá (ung thư đại trực tràng) hoặc các bệnh toàn thân (suy giáp trạng, tăng canxi máu), một số bệnh lý thần kinh như bệnh Parkinson... Hoặc có thể do rối loạn chức năng vận chuyển của ruột.

Điều trị táo bón phải tùy theo nguyên nhân. Khi căn nguyên gây nên táo bón là các bệnh lý thực thể đã được loại trừ, cần xem lại các thuốc đang sử dụng xem có phải là nguyên nhân gây táo bón hay không. Nếu có, cần báo cho bác sĩ biết để có phương pháp điều trị thích hợp.

Các thuốc điều trị táo bón được chia ra các loại sau: Thuốc trị táo bón tạo khối (igol, metamucil); Thuốc trị táo bón thẩm thấu (sorbitol, forlax, lactitol): chứa các muối vô cơ, đường. Khi uống vào, thuốc giữ nước trong lòng ruột giúp thải phân ra ngoài dễ dàng hơn; Các thuốc làm mềm phân (docusat) giúp nước thấm vào khối phân, làm phân mềm và dễ di chuyển hơn; Các thuốc bôi trơn (norgalax, microlax) dùng bơm hậu môn; Thuốc trị táo bón kích thích (bisacodyl, cascara), tác động trực tiếp lên thần kinh chức năng vận động bài tiết của ruột, gây co bóp các cơ thành ruột tạo nhu động ruột đẩy phân ra ngoài. Tuy nhiên, không sử dụng bất kỳ một loại thuốc chữa táo bón nào kéo dài quá 8 - 10 ngày. Ngoài ra có thể dùng phương pháp điều trị hỗ trợ khác: dùng sữa chua hoặc sữa bột có bổ sung chất xơ, trà thảo dược... Đặc biệt, lưu ý phải uống đủ nuớc.
ta mà kiếm được auto thì chết cha mi hahahahahah hay lắm chặn spam ah`

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane