Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
8id log cũng tạm, ít sorry rồi, 10 cái/h, pixtyper, XD, 3gVT.

do đâu can't vào ban ngày vậy bà con T.T
sao sáng sớm và đêm ko can't còn ngày lại thế
15 acc khi time out khi ngủ gục vì can't

cant nhìu nhưng sorry ít nha 3 kon. vừa gõ xong 1h30' . H sao mình sợ cảm giác Status thì OK mà tất cả đều loading thế :))

load 5s can't 2s :)) p&p 16 acc

Intertrans coporation cái này có phải là tên LR của PIX k các bác.tình hình là hqua em request 6$ mà vào LR check thấy +4$ với cái tên đấy và số LR: U2897562 .không biết nó chơi ăn gian hay là bị gì nữa đây:((

soft XD, 13id, speed co 11 ah, vnpt 100k. sorry 2 lần, pause gấp gấp.
Không đỡ được

lúc nhanh lúc chậm ko đỡ nổi
cộng thêm đánh 1400 ô vào ktra thấy đc 1300
sai đến 100 code
thiệt là ko tin nổi :))
chắc chuẩn bị bị banned vì đánh sai nhìu :binhsua06:

18 id mà cứ phải dài cổ ra đợi, lại k dám add típ vì sợ time out, gõ nản quá á aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa á

lúc nhanh lúc chậm ko đỡ nổi
cộng thêm đánh 1400 ô vào ktra thấy đc 1300
sai đến 100 code
thiệt là ko tin nổi :))
chắc chuẩn bị bị banned vì đánh sai nhìu :binhsua06:
khó mà bị band lám bạn ơi trừ phi lặp code nhiều+ pause gõ pause gõ liên tuc 3,4 lần. Chứ mình thấy mình gõ 1 chữ + gap sory nhiều mak thay van on dịnh lắm ban à

cậu ấy chỉ có ý đùa thoy mà, cậu nóng nảy quá:D
P/S: ai úp tình hình giúp mình cái :D
mấy cái topic kiễu này có ích lợi gì đâu đa số điều vô xem koi có update tình hình gì khác ko chớ đâu phải cần mấy cái ''update load '' đâu mirinda củng biết điều này mà , update tình hình thì ko ai giống ai hết , có người nói load tốt có người ngồi ngáp , cứ tình hình này cho dù ra ver xx thì củng z thôi vô đọc mấy cái từ lóng '' load tốt, p2p, xd cannot, submitting, we sory, ptp, fpt,thịt heo,,,'' đến phát nhàm ......:binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua56:
ai đồng ý thì dơ 2 tay lên

mấy cái topic kiễu này có ích lợi gì đâu đa số điều vô xem koi có update tình hình gì khác ko chớ đâu phải cần mấy cái ''update load '' đâu mirinda củng biết điều này mà , update tình hình thì ko ai giống ai hết , có người nói load tốt có người ngồi ngáp , cứ tình hình này cho dù ra ver xx thì củng z thôi vô đọc mấy cái từ lóng '' load tốt, p2p, xd cannot, submitting, we sory, ptp, fpt,thịt heo,,,'' đến phát nhàm ......:binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua56:
Suy nghĩ ích kỷ quá :))
Chính vì ko ai giống ai nên mới đặt ra tiêu chí upload tình hình phải đủ các thành phần như: nhà mạng, server, số id, speed, có code error ít hay nhiều... để người đọc dựa vào tình hình mà gõ cho phù hợp, tránh bị time out hay ngồi ngáp :binhsua02:
Mà mấy từ "load tốt, p2p, xd cannot, submitting, we sory, ptp, fpt,thịt heo,,,'' là từ chuyên ngành, chỉ dùng cho captcha thôi đấy, ko phải từ lóng đâu ;))
Ko thích thì đừng vào nữa là đc :binhsua01:

bạn có thể né cái topic này ra mà :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading